CUỘC TỔNG TẤN CÔNG XUÂN MẬU TUẤT TẤT TAY VÀ MAIN SPARTA VÀ CÁI KẾT :D

• Speed 3x

• ko biết bac nhatrang còn chơi hay gác kiếm rồi mà thấy acc nhatrang bị dell khi sv đi 2/3 chặng đường
      lâu ko chơi sv x3 thấy nhớ nhớ roud sau có thể sẽ chiến nhiệt và kêu gọi tema cũ
      Khanhuyen (atula):tucdien::xitmau::anhhung2:
    • xuantung wrote:

ko biết bac nhatrang còn chơi hay gác kiếm rồi mà thấy acc nhatrang bị dell khi sv đi 2/3 chặng đường
      lâu ko chơi sv x3 thấy nhớ nhớ roud sau có thể sẽ chiến nhiệt và kêu gọi tema cũ
      LÃo ý qua finals, cuối cùng finals bỏ hết, còn con canon lay lắt
      Team Atula năm nay có ông Minh Zinken chơi rồi ôm con bỏ chợ
      [SIGPIC][/SIGPIC]
    • FoxRains wrote:

CS được mấy người chơi mà làm team x3 vất vả thế, Ruond sau CS chơi đủ thì x3 lại không có cửa win rồi.
      Xưa oánh nhau với mấy ku hàng xóm thua thì thằng nào cũng nói câu: "Tao về tao bảo bố tao" :)).
      X3 cũng có mấy người chơi đâu. Gom mãi chẳng đủ tên cho vào đại lộ. Cơ mà đính chính round này rất nhàn nhé. Cầm giáo với rượu cả round dc fake có 2 lần. WW sụp có 1 lần thì sao gọi là vất?
      Mong anh em CS round7 và X3 round8 về đủ chiến cho vui.
      :p ;) :D 8) :rolleyes: :thumbup: :) :( ^^ ;( X( :* :| 8o =O <X || :/ :S X/ :huh: :love: 8| :cursing: :thumbdown: :thumbsup: :sleeping: :whistling: :evil: :saint: <3 :!: :?:
    • xuantung wrote:

ko biết bac nhatrang còn chơi hay gác kiếm rồi mà thấy acc nhatrang bị dell khi sv đi 2/3 chặng đường
      A hùng bảo round 3x sau sẽ vào cày :))) bác chơi lại đi ^^
    • Hana wrote:

FoxRains wrote:

CS được mấy người chơi mà làm team x3 vất vả thế, Ruond sau CS chơi đủ thì x3 lại không có cửa win rồi.
      Xưa oánh nhau với mấy ku hàng xóm thua thì thằng nào cũng nói câu: "Tao về tao bảo bố tao" :)).X3 cũng có mấy người chơi đâu. Gom mãi chẳng đủ tên cho vào đại lộ. Cơ mà đính chính round này rất nhàn nhé. Cầm giáo với rượu cả round dc fake có 2 lần. WW sụp có 1 lần thì sao gọi là vất?
      Mong anh em CS round7 và X3 round8 về đủ chiến cho vui.
      Thì đều đó đã chứng thực rồi. Tại vì bên đây có vài người, mà đã có 4 cây giáo rồi nên không muốn lấy làm gì nửa chỉ thích lấy xe thôi, Còn chơi phá thì lấy rượu về làm gì, nuôi off hả. Có ai chơi đâu mà chả nhàn @@.
    • FoxRains wrote:

Hana wrote:

FoxRains wrote:

Xưa oánh nhau với mấy ku hàng xóm thua thì thằng nào cũng nói câu: "Tao về tao bảo bố tao" :)).X3 cũng có mấy người chơi đâu. Gom mãi chẳng đủ tên cho vào đại lộ. Cơ mà đính chính round này rất nhàn nhé. Cầm giáo với rượu cả round dc fake có 2 lần. WW sụp có 1 lần thì sao gọi là vất?Mong anh em CS round7 và X3 round8 về đủ chiến cho vui.
      Thì đều đó đã chứng thực rồi. Tại vì bên đây có vài người, mà đã có 4 cây giáo rồi nên không muốn lấy làm gì nửa chỉ thích lấy xe thôi, Còn chơi phá thì lấy rượu về làm gì, nuôi off hả. Có ai chơi đâu mà chả nhàn
      Round sau 1 giáo thuộc về anh rồi nhé, còn mấy cái các ae chia nhau nhé=)))))
    • Whitesnake wrote:

Round sau chơi nha.
      Mình điểm danh cái cho khí thế thôi kkkk

linken89 wrote:

FoxRains wrote:

Hana wrote:

FoxRains wrote:

Xưa oánh nhau với mấy ku hàng xóm thua thì thằng nào cũng nói câu: "Tao về tao bảo bố tao" :)).X3 cũng có mấy người chơi đâu. Gom mãi chẳng đủ tên cho vào đại lộ. Cơ mà đính chính round này rất nhàn nhé. Cầm giáo với rượu cả round dc fake có 2 lần. WW sụp có 1 lần thì sao gọi là vất?Mong anh em CS round7 và X3 round8 về đủ chiến cho vui.
      Thì đều đó đã chứng thực rồi. Tại vì bên đây có vài người, mà đã có 4 cây giáo rồi nên không muốn lấy làm gì nửa chỉ thích lấy xe thôi, Còn chơi phá thì lấy rượu về làm gì, nuôi off hả. Có ai chơi đâu mà chả nhàn
      ôi. Nhìu thánh điểm danh phết. Có lẽ r sau cân đấy. Nhưng chửa biêt thế nào.
      Trên đã có nhìu cao thủ ôm cv rùi nè. Ôm giáo. Ôm r mà ko ai thèm oánh mới bá...
      Chỉ tội mình. Ô. Mỗi cái cáp cùi cùi. Mà bj cả bầy ChiVas(WAW) cho ăn hành ngập mồm từ đầu r đến cuối round.
      End rùi! Tết cũng xong rùi mấy bác cho em hỏi: Vì sao mấy bác thích cho em ăn hành thế?
      Tổng Tư Lệnh Quân Khu Xám
    • dit909 wrote:

Whitesnake wrote:

Round sau chơi nha.
      Mình điểm danh cái cho khí thế thôi kkkk

linken89 wrote:

FoxRains wrote:

Hana wrote:

FoxRains wrote:

ôi. Nhìu thánh điểm danh phết. Có lẽ r sau cân đấy. Nhưng chửa biêt thế nào.Trên đã có nhìu cao thủ ôm cv rùi nè. Ôm giáo. Ôm r mà ko ai thèm oánh mới bá...
      Chỉ tội mình. Ô. Mỗi cái cáp cùi cùi. Mà bj cả bầy ChiVas(WAW) cho ăn hành ngập mồm từ đầu r đến cuối round.
      End rùi! Tết cũng xong rùi mấy bác cho em hỏi: Vì sao mấy bác thích cho em ăn hành thế?
      Ghét thì cho ăn hành. hỏi nhiều