CUỘC TỔNG TẤN CÔNG XUÂN MẬU TUẤT TẤT TAY VÀ MAIN SPARTA VÀ CÁI KẾT :D

• Speed 3x

By using our site, you accept the use of cookies to make your visit more pleasant, to offer you advertisements and contents tailored to your interests, to allow you to share content on social networks, and to create visit statistics for website optimisation. More information

• CUỘC TỔNG TẤN CÔNG XUÂN MẬU TUẤT TẤT TAY VÀ MAIN SPARTA VÀ CÁI KẾT :D

Như tiêu đề đã nói các bạn CS rất nhiều off đánh rất công phu đi 60 wave đỏ lòm binh trường, nhận định được 1 trận khô máu sắp diễn ra toàn bộ quân và dân x3 đồng sức đồng lòng thể hiện tinh thần đoàn kết của cả 1 tập thể, cho các bạn CS 1 đi không trở lại, những time đầu trối qua Leader meta Caesar nhận định:
      _Địch mạnh ta yếu def cứng là nằm cần căn time chèn.

Các bô lão thay nhau góp ý, em út Văn khánh tòng tay cầm trái đào bóp nát từ bao giờ không biết tuyên bố:
      _Mạnh đến đâu quyết tâm def là được.

Giờ G sắp đến nguyên xoái Sparta vẫn chưa hay biết doanh trại đang bị tập kick bỗng đội bạn gửi thư tuyên chiến, em đánh thật ko fake đâu a nhé. Ngay lập tức ko đợi đến câu thứ 2 phi về bản doanh triệu hồi anh em dàn trận đón địch. Sau đây là màn tiếp đón không thể nào tuyệt vời hơn.

Đi đầu là lão tướng RIGHT với 4 wave cata trần:

Tiếp theo là tướng quân cầm cờ tiên phong wanderer5384 ko thấy def:D

Phần còn lại của bức tường thép mang tên Sparta đã đc dọn dẹp bởi con off linken89 thọt lên thọt xuống:

Fox Rên người em của triệu triệu lí do, em rất tốt nhưng anh rất tiếc mọi thứ có thể xảy ra nhưng tuyệt nhiên main của anh không thể bay.

Cứ ngỡ ràng def đã hết các anh thi nhau ném gạch quăng bom nằm lại 14 wave tất cả:D

chống chèn đỉnh cao đấy nhưng anh def cứng em ơi hẹn gặp lại em trần ất ơ round sau nhé

lại là 1 đạo chống văn chèn ra đi ko có ngày trở lại

Con off què lion xuất trận nhưng vẫn k nhìn thấy def

Super canon của CS tiếp tục quăng bom với 12 wave trùng s cứ ngỡ đã hết def cơ mà ôi thôi nằm lại

Và đây con off đánh búa vàng quay trở về diễu binh sang nhà Sparta 1 lần nữa ngỡ ngàng khi thấy toàn bộ quân dân binh sĩ đã dàn trận chờ sẵn và có lẽ búa vàng còn dễ đánh hơn là main của Sparta. đã thấy def toàn off kaka anh em sợ thối off hay sao mà gửi sang nhà em nhiều quá vậy

con off chạy đi nhặt giáo chắc bài chăng

anh zai đã nghỉ mà còn hành thằng em

KẾT THÚC: 1 trận đánh có thể nói là hay nhất từ đầu tới giờ phía atk cũng vui mà phía def cũng ko buồn, em xin chân thành cảm ơn anh em đã không quản ngại đêm hôm tết nhất gửi def cho em thậm chí có những người anh còn gửi cả off đến để làm def, Anh Long Methamphetamine đã không phân vân dù chỉ 1s quyết định trao toàn bộ off đến main Sparta, cảm ơn anh 1 người anh lớn của em rất nhiều.
      Bên cạnh đó còn vô số các anh em người thì biết tên, biết mặt, người thì chưa gặp 1 lần nhưng luôn sát cánh cùng em.
      Vâng kết thúc 1 round đầy cảm xúc. Em kính chúc tất cả anh em và gia đình 1 năm mới tràn đầy sức khỏe, AN KHANG. THỊNH VƯỢNG, VẠN SỰ NHƯ Ý
      [MARQUEE]VÌ TÔI TỰ TIN LÀ CHÍNH TÔI[/MARQUEE]
    • có một sự thật là mềnh say quắt cần câu từ 3h chiều hôm qua, lăn lộn ói mửa thì sáng ra nằm top def mà méo hiểu tại sao.
      Chốt là def mình khôn vãi, có chân tự biết đánh nhau ở đâu mò đến đấy
      Em là ai, sau đêm định mệnh