เซิพหนึ่งมาแล้ว

The full calendar for Fire And Sand x3 is available here!

• DLuffy wrote:

บอกว่าไปเรียกเรนมา มันส่งทัพแล้ว ขนมาช่วยอีกไม่พอตายครับเท่านั้น
      เรนเอาเท่าที่มีครับ กวาดได้กวาดเลยครับ เรนถ้าไม่จำเป็นมากก็ให้คนอื่น ๆ ในกิลเก็บไว้ใช้ครับ เผื่อโดนเด๋วไม่มีเรน เรนยิ่งมีน้อย ๆ อยู่ -_-
      ยุคหลัง ๆ ที่พอจำได้
      KAK™เซิฟ2 ปี2012-2013...ลงขำ ๆ คนเดียว IIOU_IInJ
      Brutal-H™เซิฟ7 ... (Diehard™) ปี2013...เจอทีมดี IIOU_IInJ
      TL-H™เซิฟ6 ...(ขนมต้ม)ปี2014...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
      Ros™เซิฟ3 ปี2014-2015...ลงขำ ๆ IIOU_FUN
      Indy-H™เซิฟ5 ปี2015...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
      ROK-H™เซิฟ3 ปี2016...ลงขำ ๆ เอาฮา IIOU_FUN
      H™เซิฟ5 ปี2016-2017...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
      H™เซิฟ1 ปั2018-???... ลงขำ ๆ เอาฮา เจ้าชาย.........
      • โอ้ว..!!! เรามีลายเซ็นกับเค้าซักที มันช่างสวยงาม~* วะฮะฮา.. :D 8) :thumbsup:
    • IIOU_IInJ wrote:

DLuffy wrote:

บอกว่าไปเรียกเรนมา มันส่งทัพแล้ว ขนมาช่วยอีกไม่พอตายครับเท่านั้น
      เรนเอาเท่าที่มีครับ กวาดได้กวาดเลยครับ เรนถ้าไม่จำเป็นมากก็ให้คนอื่น ๆ ในกิลเก็บไว้ใช้ครับ เผื่อโดนเด๋วไม่มีเรน เรนยิ่งมีน้อย ๆ อยู่ -_-
      หือ. วาจาคนม่าว บอกแล้วไม่เชื่อ ตามใจนะครับ
      ก่อนหน้านี้ หนู คือเทพเจ้า
      บางแค สหภาพบางบาง แพ้
      สหภาพ ติ๋มซำ เซริฟโบราณ ชนะ
      Th5 ปี2015 TAKACHI สหภาพDW โจรจ๋า ชนะ
      ทัวร์สองปี
      Kai_fong แพ้
      Edok สหภาพชนะ

Th1 2017 ขุนทอง "ร้านทอง" แพ้
      Th1 2018 ????
    • IIOU_IInJ wrote:

ว่าแต่เจ้าชาย ยืมรองเท้าแตะ
      ไปใส่เที่ยวสงกรานหน่อยสิ
    • chok wrote:

IIOU_IInJ wrote:

ว่าแต่เจ้าชาย ยืมรองเท้าแตะไปใส่เที่ยวสงกรานหน่อยสิ
      โห รู้ได้ไงว่าเค้าคือเจ้าชาบเกือกแต่ะ อาจเป้นเจ้าชายขายน้ำ
      :cursing: :love: <X :evil:
    • เจ้าชายโล้ลำเภา กับกิ๊กยุ สงกรานต์ ไม่ดูหลอกดาบมา
      Th5 ปี2015 TAKACHI สหภาพDW โจรจ๋า ชนะ
      ทัวร์สองปี

• ไว้อาลัยกับกิล 12strong ด้วยครับ ไม่คิดว่าจะจากกันไปไวขนาดนี้ โถ พึ่งเห็นกันอยู่รำไร ไปสบายนะ

:)
      เลิกเล่นเซิฟสปีดแล้ว เจอกันได้ที่เซิฟธรรมดา

Th1 2017 : ร้านdog - Behemoth (เลิกช่วงอาติออก)
      Th1 2018:
    • โดนไม่เชื่อผม 5โร่ตายดับ อาเม55
      ทัวร์สองปี

• Benz18_ASIA wrote:

ไว้อาลัยกับกิล 12strong ด้วยครับ ไม่คิดว่าจะจากกันไปไวขนาดนี้ โถ พึ่งเห็นกันอยู่รำไร ไปสบายนะ

ขอรายงานพี่ แล้วใครไปไง
      เล่นมาหลายเซิพ แต่ไอดีเดิมฮะ T.K. มาเกือบตลอด ยกเว้นเซิพใหม่ๆ

TS 1 2017 T.K. ร้านDog แพ้
      TS 6 Xavi ASS เปลี่ยนเจ้าของ
      TS 5 T.K. We|HBN™
      TS 1 2018 ???
    • T.K. wrote:

Benz18_ASIA wrote:

ไว้อาลัยกับกิล 12strong ด้วยครับ ไม่คิดว่าจะจากกันไปไวขนาดนี้ โถ พึ่งเห็นกันอยู่รำไร ไปสบายนะ

เหลือ 10 คนกลายเป็น 10Strong 555
    • zhangyongxiang wrote:

T.K. wrote:

Benz18_ASIA wrote:

เหลือ 10 คนกลายเป็น 10Strong 555
      กรรม งั้นคงต้องเปลี่ยนชื่อกิลแล้วสินะครับ
      เล่นมาหลายเซิพ แต่ไอดีเดิมฮะ T.K. มาเกือบตลอด ยกเว้นเซิพใหม่ๆ

TS 1 2017 T.K. ร้านDog แพ้
      TS 6 Xavi ASS เปลี่ยนเจ้าของ
      TS 5 T.K. We|HBN™
      TS 1 2018 ???

โดนไม่เชื่อผม 5โร่ตายดับ อาเม55
      ขอบคุณที่บอกครับ ถึงโดนยิงก็ซ่อมเมืองครับ พวกเรายังอยู่เจอกันอีกนานครับผม เห็นมั้ยมีพวกผมดียังไง ไม่ต้องเหงากดสร้างเมืองไปวัน ๆ มีเป้าให้ซ้อมยิง :D
      ยุคหลัง ๆ ที่พอจำได้
      KAK™เซิฟ2 ปี2012-2013...ลงขำ ๆ คนเดียว IIOU_IInJ
      Brutal-H™เซิฟ7 ... (Diehard™) ปี2013...เจอทีมดี IIOU_IInJ
      TL-H™เซิฟ6 ...(ขนมต้ม)ปี2014...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
      Ros™เซิฟ3 ปี2014-2015...ลงขำ ๆ IIOU_FUN
      Indy-H™เซิฟ5 ปี2015...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
      ROK-H™เซิฟ3 ปี2016...ลงขำ ๆ เอาฮา IIOU_FUN
      H™เซิฟ5 ปี2016-2017...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
      H™เซิฟ1 ปั2018-???... ลงขำ ๆ เอาฮา เจ้าชาย.........
      • โอ้ว..!!! เรามีลายเซ็นกับเค้าซักที มันช่างสวยงาม~* วะฮะฮา.. :D 8) :thumbsup:
    • จริงนะ ผมชอบคนสู้ขาดใจ ถึงเพิ่งเริ่ม คุณมาใส่ผมก่อนด้วยซำ้ ฟ้องแม่ย่าแล้ว ตอนเซริฟเน่า ไอ้ช่างแอร์เอามาลง ให้ขายขี้หน้าปม ตลกโชว์บ้างสิ ตัวเองโดนนะครัช ผมมีแต่ไม่ให้
      ทัวร์สองปี

จริงนะ ผมชอบคนสู้ขาดใจ ถึงเพิ่งเริ่ม คุณมาใส่ผมก่อนด้วยซำ้ ฟ้องแม่ย่าแล้ว ตอนเซริฟเน่า ไอ้ช่างแอร์เอามาลง ให้ขายขี้หน้าปม ตลกโชว์บ้างสิ ตัวเองโดนนะครัช ผมมีแต่ไม่ให้
      มาหาผมดีกว่า
    • กิล H สู้ๆ โดนทั้งโซนรุมเลย

ฮุเร่! 1 2 123 12 12 1 เฮ่!
      S3 : Trust
      Speed : Lost
      Speed : Agent
      Speed : Diamond
      Speed : สมุนไพร

:thumbsup:

FC inwjoi13
      --------------
      FC S-Class
      --------------
    • New

จริงนะ ผมชอบคนสู้ขาดใจ ถึงเพิ่งเริ่ม คุณมาใส่ผมก่อนด้วยซำ้ ฟ้องแม่ย่าแล้ว ตอนเซริฟเน่า ไอ้ช่างแอร์เอามาลง ให้ขายขี้หน้าปม ตลกโชว์บ้างสิ ตัวเองโดนนะครัช ผมมีแต่ไม่ให้
      เหมือนเดิมไม่เคยเปลี่ยน555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555
    • New

ปุกาศๆขณะนี้ ทางไฟแนนซ์ ได้ทำการยึดโซน - +ไว้หมดแล้วขอให้แม่ทัพนายกองทั้งหมด มารายตัวกับ คณะ สปช. ไม่งั้นทางเราจะออกทำการปล้น ฆ่า ข่มขืน กับผู้ที่กระด้างกระเดื่อง และลงโทษให้ถึงที่สุด