เซิพหนึ่งมาแล้ว

• อเล็กบินไปแล้วจ้า แถมมีคนโดนลักหลับแรมหาย 2000 แมว 400ดาบอีก 5000 ด้วย 555+
      เล่นมาหลายเซิพ แต่ไอดีเดิมฮะ T.K. มาเกือบตลอด ยกเว้นเซิพใหม่ๆ ตามนี้

TS 1 2017 T.K. ร้านDog แพ้
      TS 6 Xavi ASS เปลี่ยนเจ้าของ
      TS 5 T.K. We|HBN™ ลบ
      TS 1 2018 Killua AuroraP*
    • ibanez wrote:

Jump_ASIA wrote:

ผมไม่รู้ ผมเมาค้าบบ
      สร่างยัง วานแผนกลับมาหน่อย กดเรนกันฝ่ายเดียวทีมไม่มีกำลังใจนะ ระวังเลิกหมด
      ผมก็เริ่มเบื่อ เกมส์ชักไม่สนุกละ ว่าจะยึด-/-กด WW แล้วเนี้ย 5555
      ยุคหลัง ๆ ที่พอจำได้
      KAK™เซิฟ2 ปี2012-2013...ลงขำ ๆ คนเดียว IIOU_IInJ
      Brutal-H™เซิฟ7 ... (Diehard™) ปี2013...เจอทีมดี IIOU_IInJ
      TL-H™เซิฟ6 ...(ขนมต้ม)ปี2014...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
      Ros™เซิฟ3 ปี2014-2015...ลงขำ ๆ IIOU_FUN
      Indy-H™เซิฟ5 ปี2015...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
      ROK-H™เซิฟ3 ปี2016...ลงขำ ๆ เอาฮา IIOU_FUN
      H™เซิฟ5 ปี2016-2017...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
      H™เซิฟ1 ปั2018-???... ลงขำ ๆ เอาฮา เจ้าชาย.........
      • โอ้ว..!!! เรามีลายเซ็นกับเค้าซักที มันช่างสวยงาม~* วะฮะฮา.. :D 8) :thumbsup:
    • T.K. wrote:

อเล็กบินไปแล้วจ้า แถมมีคนโดนลักหลับแรมหาย 2000 แมว 400ดาบอีก 5000 ด้วยปล่อย
      ปล่อยให้เสียของมาตั้งนาน เอาไปให้สายสอดถือรู้งี้ไปเอามานานละ
    • C.Game[Narak] wrote:

อยากเห็นรายงานของกิล C. แล้วเมื่อไรจะปล่อยทัพอะ
      คุณเกมเล่นเซิฟ 1 ด้วยหรอครับเนี่ย ?
      spooky bookie

-s5. 2008 FHM - Fusion Hammer Rookies
      -s6. 2009 Phoenix - AllianceTH Invited
      -s7. 2009 Black/White
      -s7 2013 Brutal Team
      -s8 2013 NB Team
      -s3. 2015 RF- Real Friend™ / Yellow™
      -s2. 2016 RF- Real Friend™ World Wonder's Team
      -s19. Fire and Sand 2017 WR - Deleted
      -s1. 2017 Time™ 9pm
      -s1. 2018 ????
    • เงียบจัง ไม่เหมือนรอบก่อนเลย TwT
      เล่นมาหลายเซิพ แต่ไอดีเดิมฮะ T.K. มาเกือบตลอด ยกเว้นเซิพใหม่ๆ ตามนี้

• spooky bookie_ASIA wrote:

C.Game[Narak] wrote:

อยากเห็นรายงานของกิล C. แล้วเมื่อไรจะปล่อยทัพอะ
      คุณเกมเล่นเซิฟ 1 ด้วยหรอครับเนี่ย ?
      ผมมาติดตามผลงานของ เสือ ชมพูกับหยำ ครับ ฉา 55+ เห็นว่าอยู่ทีมแชมเก่าด้วย
    • C.Game[Narak] wrote:

spooky bookie_ASIA wrote:

C.Game[Narak] wrote:

ผมมาติดตามผลงานของ เสือ ชมพูกับหยำ ครับ ฉา 55+ เห็นว่าอยู่ทีมแชมเก่าด้วย
      เหนสองเสือนี่กอดแต่เรน จะมีแร่กดทหารมั๊ยน้อ
    • New

IIOU_IInJ wrote:

ibanez wrote:

สร่างยัง วานแผนกลับมาหน่อย กดเรนกันฝ่ายเดียวทีมไม่มีกำลังใจนะ ระวังเลิกหมด
      ผมก็เริ่มเบื่อ เกมส์ชักไม่สนุกละ ว่าจะยึด-/-กด WW แล้วเนี้ย 555คต
      ดูท่า จะหายเบื่อละ คะแนนตี พุ่งกระฉูดไป ที่ 1 เลยทีเดียว
    • New

นี่คือมีการออกทัพตีกันแล้วหรอ ทำไมเรนไม่ค่อยตายเลย

จะซิมกันยันจบเกมเลยมั้ยเนี่ย เล่นผิดเกมกันหรือเปล่า

หรือผมประเมินพวกคุณสูงเกินไป อ่อนก็บอกแต่แรกสิ

ตอนแรกเหมือนจะมีพวกอวดอ้างสรรพคุณเต็มไปหมด

ตอนนี้หายหัวกันหมด อ่อนมากอ่ะ ไม่ได้ครึ่งที่หวังไว้เลย

ถามจริง เล่นกากๆแบบนี้เกมมันสนุกจริงๆหรอ

หรือกากเป็นทุนเดิมอยู่ก่อนแล้วกันแน่หว่า 5555555

มาๆ โชว์ของกันหน่อย คงไม่ใช่ว่าทัพครึ่งแสนนั่นใหญ่สุดแล้วนะ

แบบนั้นก็โคตรกระจอกละ ขอเสพรีพอร์ทโคตรทัพหน่อย เบื่อจะแย่ละ
      2015 - TS5 God/มด/MARS Union
      2015 - Qualifier of Tournament 2015 [GG™ Team] Vice WW level 91
      2015 - Tournament 2015 Final Round [ND-TH Team] Co-operate with Arab Vice WW level 99
      2016 - Thx 18 [Ruby Team]
      2016 - Qualifier of Tournament 2016 [THAILAND Team] Champion!!
      2016 - Tournament 2016 Final Round [THAILAND Team] Co-operate with Russia Champion!!
      2017 - Thx 21 [ดักแด้ Team]
      2018 - TS1 [Finance Team]

เผืออยากรู้ ไม่อยากรู้อย่าอ่าน
    • New

อยู่ไปวันๆ_ASIA wrote:

IIOU_IInJ wrote:

ผมก็เริ่มเบื่อ เกมส์ชักไม่สนุกละ ว่าจะยึด-/-กด WW แล้วเนี้ย 555คต
      ดูท่า จะหายเบื่อละ คะแนนตี พุ่งกระฉูดไป ที่ 1 เลยทีเดียว
      รู้สึกว่าเกมส์ในโซนน่าจะสนุกขึ้น เหมือนทวยเทพแห่ง -/- จะคัดคนเพื่อรวมตัวกันถล่ม H ละครับ ผมนี้รู้สึกสั่นเลยครับ เพราะอากาศหนาวมาก(ฝนตก) 555 ขำ ๆ นะครับ
      ยุคหลัง ๆ ที่พอจำได้
      KAK™เซิฟ2 ปี2012-2013...ลงขำ ๆ คนเดียว IIOU_IInJ
      Brutal-H™เซิฟ7 ... (Diehard™) ปี2013...เจอทีมดี IIOU_IInJ
      TL-H™เซิฟ6 ...(ขนมต้ม)ปี2014...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
      Ros™เซิฟ3 ปี2014-2015...ลงขำ ๆ IIOU_FUN
      Indy-H™เซิฟ5 ปี2015...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
      ROK-H™เซิฟ3 ปี2016...ลงขำ ๆ เอาฮา IIOU_FUN
      H™เซิฟ5 ปี2016-2017...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
      H™เซิฟ1 ปั2018-???... ลงขำ ๆ เอาฮา เจ้าชาย.........
      • โอ้ว..!!! เรามีลายเซ็นกับเค้าซักที มันช่างสวยงาม~* วะฮะฮา.. :D 8) :thumbsup:
    • New

อิอิ เจอเกมนิ่งเงียบ โคตรจะน่าเบื่อ ไหนไปคุยนักคุยหนา ว่าโหดไง +/- มีเเต่คนเลิก มีพื่อนๆที่รู้จัก เลยถาม สารทุกข์ สุขดิบ เขาเลยระบายว่าในกิลล์มีเเต่คนเหลืองเเดง เพียบ ผู้บริหารไม่สั่งการใดๆทั้งสิ้น ไม่มีการวางแผนอะไรเพิ่มเติม ไม่มีการปลุกปลอบขวัญเเจ้งข่าวสาร แนวทางการเล่น วันๆ มีแค่ประกาศขอเรน เรนด่วน อะไรเทือกนี้ ถ้าผมเป็นลูกกิลคงเซงอ่ะ เซงนานไป เหลือง โดนเตะฟามอีก โถๆๆ ชีวิตรันทดรอบหน้าไม่ต้องไปท้าคัยเขานะจิงๆ อายแทน

รอบนี้ไม่มีพลิกล็อก ยังไง ทีมร้านนวดชนะแน่นอน
    • New

อยากเห็นทีมท ิ พโชว์ผลงานจังเลยครับ

รอ ฉันรอเธออยู่ แต่ไม่รู้เธออยู่หนใด เธอจะมา เธอจะมาเมื่อไหร่ เธอจะมา เธอจะมาเมื่อไหร่ นัดฉันไว้ ทำไมไม่มา

ฉันเป็นห่วง ฉันเป็นห่วงตัวเธอ อย่าให้ฉันเก้อ ชะเง้อคอยหา นัดไว้ทำไม่มา นัดไว้ทำไม่มา โอ้เธอจ๋า อย่าช้าเร็วไว

รีบหน่อย รีบหน่อย รีบหน่อย

เร่งหน่อย เร่งหน่อย เร่งหน่อย 555
    • New

ทีมอะไร ได้ข่าว ทีมแตก

คนที่ช่วยถือ ww รอบที่แล้วหนีไปตั้งกิลล์

เองที่ -/+ แล้วโดนไฟแนนตบ จนไปรวมกะ

ไฟแนน เรียบร้อย ไปว่าอะไรคัยเขาไว้

ตอนสปีด ตัวเองทำยิ่งกว่านั้นอีก รอบนี้

เจอของจิงเป็นไงละ กริบ
    • New

<p>
      </p>

T.K. wrote:

เงียบจัง ไม่เหมือนรอบก่อนเลย TwT
      ไปสวนวิคลับ ของน้ำตายเกือบครึ่ง ระวังตัวไว้555
      ใครพี่ จำผิดคนแล้วไม่ใช่ผมนะ =w=

• New

Report plzzzzzzzzzzzzzz

Travian จะสนุกต้องมีรีพอตดิดิดิดิดิดิดิดิ
      th2-รอบแรก ID: ABSK

ที่เหลือขี้เกียจพิมละถ้าว่างค่อยพิม
      (ไอดีเก่าดันหายไปไหนไม่รู้)
    • New

T.K. wrote:

<p>
      </p>

T.K. wrote:

เงียบจัง ไม่เหมือนรอบก่อนเลย TwT
      ไปสวนวิคลับ ของน้ำตายเกือบครึ่ง ระวังตัวไว้555
      ใครพี่ จำผิดคนแล้วไม่ใช่ผมนะ =w=
      อ้าวน้ำ เล่นสายเรนหรอ คะแนนป้องกันนำที่ 1 เลยสัปดานี้ สุดยอด ทูทั่นสายเรน