เซิพหนึ่งมาแล้ว

• ฝ่าบาทมายิงเมืองลูก เจ็บเลย 555+ ค่อยสนุกขึ้นนิดนึง
      เล่นมาหลายเซิพ แต่ไอดีเดิมฮะ T.K. มาเกือบตลอด ยกเว้นเซิพใหม่ๆ ตามนี้

TS 1 2017 T.K. ร้านDog แพ้
      TS 6 Xavi ASS เปลี่ยนเจ้าของ
      TS 5 T.K. We|HBN™ ลบ
      TS 1 2018 Killua AuroraP*
    • มีคนมาตอ สงสัยอยากเปลี่ยนสาย เฟคได้งงมากนะครับนั้น 555+

ตัวช่วยแปลง- รายงานการต่สู้ของทราเวี่ยน
      เล่นมาหลายเซิพ แต่ไอดีเดิมฮะ T.K. มาเกือบตลอด ยกเว้นเซิพใหม่ๆ ตามนี้

• ม้าน้อยจัง อ่อลืมไปว่าอ่อนจัด
      2015 - TS5 God/มด/MARS Union
      2015 - Qualifier of Tournament 2015 [GG™ Team] Vice WW level 91
      2015 - Tournament 2015 Final Round [ND-TH Team] Co-operate with Arab Vice WW level 99
      2016 - Thx 18 [Ruby Team]
      2016 - Qualifier of Tournament 2016 [THAILAND Team] Champion!!
      2016 - Tournament 2016 Final Round [THAILAND Team] Co-operate with Russia Champion!!
      2017 - Thx 21 [ดักแด้ Team]
      2018 - TS1 [Finance Team]

เผืออยากรู้ ไม่อยากรู้อย่าอ่าน
    • T.K. wrote:

มีคนมาตอ สงสัยอยากเปลี่ยนสาย เฟคได้งงมากนะครับนั้น 555+

ตัวช่วยแปลง- รายงานการต่สู้ของทราเวี่ยน
      เคยได้ยินแต่แรม 15 ค่ำ เพิ่งเห็น "แรม 18 คว่ำ" ก็วันนี้แหละ บุญตา บุญตา :D
    • ปลัดคาร์ริก_ASIA wrote:

T.K. wrote:

มีคนมาตอ สงสัยอยากเปลี่ยนสาย เฟคได้งงมากนะครับนั้น 555+

เคยได้ยินแต่แรม 15 ค่ำ เพิ่งเห็น "แรม 18 คว่ำ" ก็วันนี้แหละ บุญตา บุญตา :D
      อันนี้ฮา 555+

• มาตออีกแล้ววว555+

• อุบร๊ะ..!! พี่ป็อกกี้โหดสลัด :thumbup: เชิญออกกิลไม่ถึง 24ชม. เพราะเรนช่วยคนมีแฟนทัั้งที่ตีกันอยู่ ชวนทั้ง RF+ขยะเปียก+คนมีแฟน ส่งทัพมายิงถล่ม H ซะแล้ว ;( แต่ยังไม่ครบนะครับพ่วง CH กะ ด่านลอย มาให้ครบไปเลยดีกว่า อิอิ :rolleyes: :thumbsup: :rolleyes:
      ยุคหลัง ๆ ที่พอจำได้
      KAK™เซิฟ2 ปี2012-2013...ลงขำ ๆ คนเดียว IIOU_IInJ
      Brutal-H™เซิฟ7 ... (Diehard™) ปี2013...เจอทีมดี IIOU_IInJ
      TL-H™เซิฟ6 ...(ขนมต้ม)ปี2014...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
      Ros™เซิฟ3 ปี2014-2015...ลงขำ ๆ IIOU_FUN
      Indy-H™เซิฟ5 ปี2015...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
      ROK-H™เซิฟ3 ปี2016...ลงขำ ๆ เอาฮา IIOU_FUN
      H™เซิฟ5 ปี2016-2017...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
      H™เซิฟ1 ปั2018-???... ลงขำ ๆ เอาฮา เจ้าชาย.........
      • โอ้ว..!!! เรามีลายเซ็นกับเค้าซักที มันช่างสวยงาม~* วะฮะฮา.. :D 8) :thumbsup:
    • IIOU_IInJ wrote:

อุบร๊ะ..!! พี่ป็อกกี้โหดสลัด :thumbup: เชิญออกกิลไม่ถึง 24ชม. เพราะเรนช่วยคนมีแฟนทัั้งที่ตีกันอยู่ ชวนทั้ง RF+ขยะเปียก+คนมีแฟน ส่งทัพมายิงถล่ม H ซะแล้ว ;( แต่ยังไม่ครบนะครับพ่วง CH กะ ด่านลอย มาให้ครบไปเลยดีกว่า อิอิ :rolleyes: :thumbsup: :rolleyes:
      คุณป้า..ก็มากะเค้าด้วย แค่เชิญออกแค่เนี้ย 8| :S
      KAK™เซิฟ2 ปี2012-2013...ลงขำ ๆ คนเดียว IIOU_IInJ
      Brutal-H™เซิฟ7 ... (Diehard™) ปี2013...เจอทีมดี IIOU_IInJ
      TL-H™เซิฟ6 ...(ขนมต้ม)ปี2014...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
      Ros™เซิฟ3 ปี2014-2015...ลงขำ ๆ IIOU_FUN
      Indy-H™เซิฟ5 ปี2015...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
      ROK-H™เซิฟ3 ปี2016...ลงขำ ๆ เอาฮา IIOU_FUN
      H™เซิฟ5 ปี2016-2017...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
      H™เซิฟ1 ปั2018-???... ลงขำ ๆ เอาฮา เจ้าชาย.........
      • โอ้ว..!!! เรามีลายเซ็นกับเค้าซักที มันช่างสวยงาม~* วะฮะฮา.. :D 8) :thumbsup:
    • ทวยเทพแห่ง(-/-) ชวนเหล่ามหาเทพ(+/-) บุก(-/-) แล้วซิ ทำไมมหาเทพ(+/-)ต้องมาตีเหล่าปถุชน คนธรรมดาใน(-/-) อะครับ ไปสู้กะพวก ราชันย์เทพ(+/+) หรือ เทพอสูร(-/+) โน้น ไป ๆ ชิ้ว ๆ

ปล่อยให้พวกเราเหล่าคนธรรมดาได้พอมีโอกาสสู้บ้างเถอะครับ ทวยเทพนี้ก็เหลือเกิน ทั้งฟิวชั่น ทั้งให้สปายแฝง เปลี่ยนร่างแล้วส่งทัพมายิง นี้ชวนเหล่ามหาเทพมายิงอีก โหดร้ายสุด ๆ ฮิฮิ

ปล.ขำ ๆ สนุก ๆ นะครับ
    • New

ผู้ป้องกันประจำสัปดาห์

อันดับพันธมิตรคะแนน
      1.H™652687

ลบลบทิ้งทัพกันหรอครับ ตอขนาดนี้ ขอชมรีพอทหน่อยได้ไหมฮะ

นี่เฟคกันหรือเปล่า ทำไมตอหนักขนาดนี้
    • New

MudFlapS- wrote:

1.H™652687

ลบลบทิ้งทัพกันหรอครับ ตอขนาดนี้ ขอชมรีพอทหน่อยได้ไหมฮะ

นี่เฟคกันหรือเปล่า ทำไมตอหนักขนาดนี้
      รีพอท อ่านไม่ใหวเลยครับ
    • New

Anoratha wrote:

MudFlapS- wrote:

1.H™652687

รีพอท อ่านไม่ใหวเลยครับ
      มันไม่ชัด ?
    • New

เปิดวันอังคาร
      10 อันดับสูงสุดของสัปดาห์นี้้
      ผู้โจมตี 9 อันดับแรก เป็นของคนมีแฟนและผองเพื่อน
      ผู้ป้องกัน 10 อันดับ เป็นของ H และผองเพื่อน

สนุกจริงๆ โซนนี้ หวังว่าสัปดาห์นี้้้จะมีอะไรให้ชมอีก
      ปล. ใครมีรีพอร์ตสวย ๆ เอามาให้ชมหน่อยนะ
    • New

โซน บวก ลบ ทำไรกันอยู่ ทำนาหรอ คุยนักคุยหนา นี่ทำได้แค่นี้จิงๆหรอ ที่คุยๆไว้ ดูถูกคนอื่นไว้ ว่าบริหารไม่เป็น ก็เข้าตัวเองหมดเลยสินะ CH วันหลังจะสอนจะบอกคนอื่นหัดดูตัวเองให้ดีก่อน

รอบนี้เจอของจิงไป เหมือนตีกะนาทาร์ เสียเวลาจิงๆ นึกว่าจะโหด

นิ่งสยบความเคลื่อนไหว ไม่ตอบโต้ หรอ ใช้ไม่ได้ผลนะ อับอายขายขี้หน้า
    • New

อุ๊ย..!! ไม่น่าเลย...

ต้องขอโทษเหล่าทวยเทพด้วยนะครับ ที่พวกเราเหล่าเจ้าชาย และชาว H บางส่วน มาลงขำ ๆ เอาฮาที่โซน-/- ในเซิฟนี้ ทำให้พวกท่าน ๆ อดโชว์แสนยานุภาพอันยิ่งใหญ่เกรียงไกรเลย ป้องกัน 2.2m ณ ปัจจุบัน พอจะช่วยยืนยันความสามารถของพวกเราต่อเหล่าผู้ยิ่งใหญ่แห่ง -/- ได้รึยังครับ ถ้ายังไม่พอ พวกผมจะพยายามให้มากขึ้น ครับผม

ปล. อย่างที่เคยบอกครับ โรงน้ำชา+โรงละคร มัดรวมกันมาเลย. ฮิฮิ
    • New

IIOU_IInJ wrote:

อุ๊ย..!! ไม่น่าเลย...

ต้องขอโทษเหล่าทวยเทพด้วยนะครับ ที่พวกเราเหล่าเจ้าชาย และชาว H บางส่วน มาลงขำ ๆ เอาฮาที่โซน-/- ในเซิฟนี้ ทำให้พวกท่าน ๆ อดโชว์แสนยานุภาพอันยิ่งใหญ่เกรียงไกรเลย ป้องกัน 2.2m ณ ปัจจุบัน พอจะช่วยยืนยันความสามารถของพวกเราต่อเหล่าผู้ยิ่งใหญ่แห่ง -/- ได้รึยังครับ ถ้ายังไม่พอ พวกผมจะพยายามให้มากขึ้น ครับผม

ปล. อย่างที่เคยบอกครับ โรงน้ำชา+โรงละคร มัดรวมกันมาเลย. ฮิฮิ
      คนมีแฟนเจอตอ แบบนี้ ผม รอดู รีพอต H สวนคืน เลย ครับ อิอิ
    • New

ไม่มาเยี่ยมฝั่งไฟแนนซ์บ้างหรอ จะได้ตามทวงหนี้หน่อย

กลัวเป็นหนี้ขนาดนั้นเชี่ยวหรอ มัวแต่ไปตี H ระวังทัพหมดก่อนนะ

อย่าลืมว่ายังมี Aurora กับ ไฟแนนซ์ อยู่อีกนะ

มันไม่ใช่ 3.5 โซน รุม 0.5 โซน หรอกนะ 555

เตือนไว้ๆ อาจจะรุมเขาจนติดนิสัย เลยลืมตัว กร๊าาาากกกกก

เหลือทัพไว้หวดกะทางนี้บ้างนะ เรนมันล้น เรนอยากตาย 55555

เมื่อถึงเวลานั้น ขอดูทัพโหดๆ ให้สมกับที่ซิมมาชาติกว่าด้วยนะ

ขอคนจริง จะได้ไม่ต้องพูดเยอะ เหอะๆ
      2015 - TS5 God/มด/MARS Union
      2015 - Qualifier of Tournament 2015 [GG™ Team] Vice WW level 91
      2015 - Tournament 2015 Final Round [ND-TH Team] Co-operate with Arab Vice WW level 99
      2016 - Thx 18 [Ruby Team]
      2016 - Qualifier of Tournament 2016 [THAILAND Team] Champion!!
      2016 - Tournament 2016 Final Round [THAILAND Team] Co-operate with Russia Champion!!
      2017 - Thx 21 [ดักแด้ Team]
      2018 - TS1 [Finance Team]

เผืออยากรู้ ไม่อยากรู้อย่าอ่าน
    • New

H ไม่ธรรมดาอยู่แล้วเพราะเซิฟที่แล้วก็ยัดเยียดความปราชัยให้กะทีมดาว ของเจคุง แบบไม่ระบมหัวแม่เท้า