เซิพหนึ่งมาแล้ว

This site uses cookies. By continuing to browse this site, you are agreeing to our Cookie Policy.

• เซิพหนึ่งมาแล้ว

มาลงกันเยอะๆนะครับ จะได้สนุกๆ
      เล่นมาหลายเซิพ แต่ไอดีเดิมฮะ T.K. มาเกือบตลอด ยกเว้นเซิพใหม่ๆ

TS 1 2017 T.K. ร้านDog แพ้
      TS 6 Xavi ASS เปลี่ยนเจ้าของ
      TS 5 T.K. We|HBN™
      TS 1 2018 ???
    • เหนื่อยใจ อยากมี2 ร่างจะได้เล่นไปด้วย และทำงานไปด้วย เห้อๆ ไม่มีเวลาเล่นแต่มีมันสมองแก้เกมยันท้ายเกม จากรุกเป็นรับจากรับเป็นรุก สมัครเป็นกุนซือจ้าสอนได้ฝึกวิชาให้วางเกมให้ แต่ไม่มีเวลาลงก๊ากๆ จีบได้ไม่เล่นตัวไม่ง้อแง 5555
    • กลุ่มไหน ลงโซนไหน แมนๆ มาเปิดเผยกันไปเลย จะได้ตามยิงกันถูก ไม่ต้องแอบเป็นลูกตุ๊ดกันดีกว่า

ส่วนตัวรอบนี้ไม่ได้ลง แต่จะเป็นนักข่าวให้ละกันนะครับ รอบนี้

ขอให้สนุกกับเกมส์
      TS3 LGotl For[SE] 2014 - ลบไอดี
      TS5 สะตอกุ้งสด โจรสโนว 2015 - 2016 Win
      TS19 ROA Nidoking Pokemo(SUN) 2016 - 2017 Win
      TS4 ดิบซี่ CZ 2017 - Present No Build WW
      TS1 Megalodon ร้านLC 2017 - 2017 Loss
    • โหมโรงก่อนนะครับ ที่ทราบข่าวมา

++ กิล Card คนนำ แม่ทัพเจ โดยมีพี่อาร์ท ซัพพอต
      +- กิล RF ที่เปิดรับสมัครทหารอาสามาเป็นจำนวนมาก ผู้นำ จั้มคุง โดยมีป๋า ซุนเป็นกุนซือ
      -+ ยังคงว่างเปล่า ตอนนี้ยังไม่ทราบ
      - - ข่าวลือว่าพี่เอกงูจะลง แต่ผมยังคิดว่าไม่ใช่ เพราะพี่แก เมียท้อง น่าจะไม่สะดวกมาเล่นครับ

ใครทราบว่ากิลไหนลงสองโซนที่ยังไม่แน่ชัดแจ้งผมหน่อยนะครับ จะเอามาเขียนข่าว
      รอบนี้ลงไอดีทำข่าวอย่ามาตีผมนะ 5555
      TS3 LGotl For[SE] 2014 - ลบไอดี
      TS5 สะตอกุ้งสด โจรสโนว 2015 - 2016 Win
      TS19 ROA Nidoking Pokemo(SUN) 2016 - 2017 Win
      TS4 ดิบซี่ CZ 2017 - Present No Build WW
      TS1 Megalodon ร้านLC 2017 - 2017 Loss
    • สะตอกุ้งสด_ASIA wrote:

โหมโรงก่อนนะครับ ที่ทราบข่าวมา

++ กิล Card คนนำ แม่ทัพเจ โดยมีพี่อาร์ท ซัพพอต
      +- กิล RF ที่เปิดรับสมัครทหารอาสามาเป็นจำนวนมาก ผู้นำ จั้มคุง โดยมีป๋า ซุนเป็นกุนซือ
      -+ ยังคงว่างเปล่า ตอนนี้ยังไม่ทราบ
      - - ข่าวลือว่าพี่เอกงูจะลง แต่ผมยังคิดว่าไม่ใช่ เพราะพี่แก เมียท้อง น่าจะไม่สะดวกมาเล่นครับ

ใครทราบว่ากิลไหนลงสองโซนที่ยังไม่แน่ชัดแจ้งผมหน่อยนะครับ จะเอามาเขียนข่าว
      รอบนี้ลงไอดีทำข่าวอย่ามาตีผมนะ 5555
      เพิ่มเติม Cz ลง ++นะครับ
      ++ +- น่าจะตบกันมันนะครับรอบนี้ -+ - - น่าจะสบาย ดูพญาราชสี กับ พญาเสือดำ (อินเทรนหน่อย) ตีกัน
      หรือจะเป็นพวกอ่อนๆ มาลงแล้วขอจับ ++ +- สรุปจับกันอีกน่าเบื่อมากต้องคอยชมกันต่อไป
    • โซนอื่นวางไปหาใครมาลงทีครับ
      เล่นมาหลายเซิพ แต่ไอดีเดิมฮะ T.K. มาเกือบตลอด ยกเว้นเซิพใหม่ๆ

• สะตอกุ้งสด_ASIA wrote:

โหมโรงก่อนนะครับ ที่ทราบข่าวมา

ทางผมนำไม่ไหวแน่ครับ ไฟดับ+เวลาไม่มี รอเป็นวิงให้อยุ่นะครับ
    • ผมไม่รู้ ผมเมาค้าบบ
      S6-Jump - KRT™/SUSU™/SP™ แพ้
      S3-Jump - RealFriend™/Yellow™ สหภาพชนะ
      S2-Jump - RealFriend™ แพ้
      S1- 3AM - Time™ สหภาพชนะปี2017
      (ได้ทีมงานสหภาพร้านช่วยจึงชนะ)
      S1-........ - RF ปี2018
      ก็ว่ากันไป....แล้วแต่ใครจะมอง
    • ibanez wrote:

สะตอกุ้งสด_ASIA wrote:

ทางผมนำไม่ไหวแน่ครับ ไฟดับ+เวลาไม่มี รอเป็นวิงให้อยุ่นะครับ
      ผมไม่ได้ลงนะ จะเป็นนักข่าวให้รอบนี้
    • + + กับ + - มีกิลมาลงกันแล้ว โซนอื่นยังเงียบๆนะครับ ใครพึ่งมาลงเอาตามใจชอบเลย
      เลิกเล่นเซิฟสปีดแล้ว เจอกันได้ที่เซิฟธรรมดา

Th1 2017 : ร้านdog - Behemoth (เลิกช่วงอาติออก)
      Th1 2018:
    • เห็นลบลบ มีกิลเหล้ามาแล้วครับ 555

• มีใครบั๊กป๊อบอัพเควสขึ้นตลอดตอนรีเฟรชแบบผมบ้างครับ รำคาญมาก - -*
      "เอาที่สบายใจ"

OMG™ นรก™ Godes™ Dw™ Hero โจรจ๋า™
      Tour 2015 semi-final/final Althought KAK™ EU Winner
      Tour 2016 semi-final Althought Thailand TH Winner
      Tour 2016 final Ma2 Thailand RU(TH) Winner