เซิพหนึ่งมาแล้ว

By using our site, you accept the use of cookies to make your visit more pleasant, to offer you advertisements and contents tailored to your interests, to allow you to share content on social networks, and to create visit statistics for website optimisation. More information

• เซิพหนึ่งมาแล้ว

มาลงกันเยอะๆนะครับ จะได้สนุกๆ
      ก่อนหน้านี้น่านี้มีเล่นบ้างไอดี T.K. ตลอด

TS 1 2017 T.K. ร้านDog แพ้
      TS 6 Xavi ASS เปลี่ยนเจ้าของ
      TS 5 T.K. We|HBN™ ลบ
      TS 1 2018 Killua AuroraP*
      TS 19 2018 T.K. P2P
    • เหนื่อยใจ อยากมี2 ร่างจะได้เล่นไปด้วย และทำงานไปด้วย เห้อๆ ไม่มีเวลาเล่นแต่มีมันสมองแก้เกมยันท้ายเกม จากรุกเป็นรับจากรับเป็นรุก สมัครเป็นกุนซือจ้าสอนได้ฝึกวิชาให้วางเกมให้ แต่ไม่มีเวลาลงก๊ากๆ จีบได้ไม่เล่นตัวไม่ง้อแง 5555
    • กลุ่มไหน ลงโซนไหน แมนๆ มาเปิดเผยกันไปเลย จะได้ตามยิงกันถูก ไม่ต้องแอบเป็นลูกตุ๊ดกันดีกว่า

ส่วนตัวรอบนี้ไม่ได้ลง แต่จะเป็นนักข่าวให้ละกันนะครับ รอบนี้

ขอให้สนุกกับเกมส์
      TS3 LGotl For[SE] 2014 - ลบไอดี
      TS5 สะตอกุ้งสด โจรสโนว 2015 - 2016 Win
      TS19 ROA Nidoking Pokemo(SUN) 2016 - 2017 Win
      TS4 ดิบซี่ CZ 2017 - Present No Build WW
      TS1 Megalodon ร้านLC 2017 - 2017 Loss
    • โหมโรงก่อนนะครับ ที่ทราบข่าวมา

++ กิล Card คนนำ แม่ทัพเจ โดยมีพี่อาร์ท ซัพพอต
      +- กิล RF ที่เปิดรับสมัครทหารอาสามาเป็นจำนวนมาก ผู้นำ จั้มคุง โดยมีป๋า ซุนเป็นกุนซือ
      -+ ยังคงว่างเปล่า ตอนนี้ยังไม่ทราบ
      - - ข่าวลือว่าพี่เอกงูจะลง แต่ผมยังคิดว่าไม่ใช่ เพราะพี่แก เมียท้อง น่าจะไม่สะดวกมาเล่นครับ

ใครทราบว่ากิลไหนลงสองโซนที่ยังไม่แน่ชัดแจ้งผมหน่อยนะครับ จะเอามาเขียนข่าว
      รอบนี้ลงไอดีทำข่าวอย่ามาตีผมนะ 5555
      TS3 LGotl For[SE] 2014 - ลบไอดี
      TS5 สะตอกุ้งสด โจรสโนว 2015 - 2016 Win
      TS19 ROA Nidoking Pokemo(SUN) 2016 - 2017 Win
      TS4 ดิบซี่ CZ 2017 - Present No Build WW
      TS1 Megalodon ร้านLC 2017 - 2017 Loss
    • สะตอกุ้งสด_ASIA wrote:

โหมโรงก่อนนะครับ ที่ทราบข่าวมา

++ กิล Card คนนำ แม่ทัพเจ โดยมีพี่อาร์ท ซัพพอต
      +- กิล RF ที่เปิดรับสมัครทหารอาสามาเป็นจำนวนมาก ผู้นำ จั้มคุง โดยมีป๋า ซุนเป็นกุนซือ
      -+ ยังคงว่างเปล่า ตอนนี้ยังไม่ทราบ
      - - ข่าวลือว่าพี่เอกงูจะลง แต่ผมยังคิดว่าไม่ใช่ เพราะพี่แก เมียท้อง น่าจะไม่สะดวกมาเล่นครับ

ใครทราบว่ากิลไหนลงสองโซนที่ยังไม่แน่ชัดแจ้งผมหน่อยนะครับ จะเอามาเขียนข่าว
      รอบนี้ลงไอดีทำข่าวอย่ามาตีผมนะ 5555
      เพิ่มเติม Cz ลง ++นะครับ
      ++ +- น่าจะตบกันมันนะครับรอบนี้ -+ - - น่าจะสบาย ดูพญาราชสี กับ พญาเสือดำ (อินเทรนหน่อย) ตีกัน
      หรือจะเป็นพวกอ่อนๆ มาลงแล้วขอจับ ++ +- สรุปจับกันอีกน่าเบื่อมากต้องคอยชมกันต่อไป
    • โซนอื่นวางไปหาใครมาลงทีครับ
      ก่อนหน้านี้น่านี้มีเล่นบ้างไอดี T.K. ตลอด

• จะมีสปีดมากันไหมนะ เห็นดราม่าท้ากัน
      :rom03: Series -ts5-โจรมุม 2016
      :rom03: adder -ROA-sun 2017
      :rom03: Garuda -ts1-ร้านLc 2017
      :rom03: Vermouth -ts1-ขยะเปียก 2018
      :gau01: -ts19- 2018
    • สะตอกุ้งสด_ASIA wrote:

โหมโรงก่อนนะครับ ที่ทราบข่าวมา

ทางผมนำไม่ไหวแน่ครับ ไฟดับ+เวลาไม่มี รอเป็นวิงให้อยุ่นะครับ
    • ผมไม่รู้ ผมเมาค้าบบ
      S6-Jump - KRT™/SUSU™/SP™ แพ้
      S3-Jump - RealFriend™/Yellow™ สหภาพชนะ
      S2-Jump - RealFriend™ แพ้
      S1- 3AM - Time™ สหภาพชนะปี2017
      (ได้ทีมงานสหภาพร้านช่วยจึงชนะ)
      S1-........ - RF ปี2018
      ก็ว่ากันไป....แล้วแต่ใครจะมอง
    • ibanez wrote:

สะตอกุ้งสด_ASIA wrote:

ทางผมนำไม่ไหวแน่ครับ ไฟดับ+เวลาไม่มี รอเป็นวิงให้อยุ่นะครับ
      ผมไม่ได้ลงนะ จะเป็นนักข่าวให้รอบนี้
    • ไม่ลงเหมือนกัน งานเยอะ มาแอบดู น่าจะตบกันเละเทะ
      "ผู้นำที่ดี ต้องเรียนรู้การชนะใจคน"..................."อ่านคนออก บอกคนได้ ใช้คนเป็น"

"การบริหารคือการทำงานให้สำเร็จโดยอาศัยมือผู้อื่น ผู้ปกครองระดับธรรมดา ใช้ความสารมารถของตนอย่างเต็มที่ ผู้ปกครองระดับกลาง ใช้กำลังของคนอื่นอย่างเต็มที่ ผู้ปกครองระดับสูง ใช้ปัญญาของ คนอื่นอย่างเต็มที่"
    • + + กับ + - มีกิลมาลงกันแล้ว โซนอื่นยังเงียบๆนะครับ ใครพึ่งมาลงเอาตามใจชอบเลย
      Now in Comx , Usx, Vnx

Th1 2017 : ร้านdog - Behemoth (เลิกช่วงอาติออก)
      Th1 2018: CH - Trafalgar Law (เลิกหลังอาติออก)
      Comx 2018: Thai, ANT, BAITAPFF - Gray Fullbuster (Deleted after WW lvl.98 was destroyed)
    • เห็นลบลบ มีกิลเหล้ามาแล้วครับ 555

• มีใครบั๊กป๊อบอัพเควสขึ้นตลอดตอนรีเฟรชแบบผมบ้างครับ รำคาญมาก - -*
      "เอาที่สบายใจ"

OMG™ นรก™ Godes™ Dw™ Hero โจรจ๋า™
      Tour 2015 semi-final/final Althought KAK™ EU Winner
      Tour 2016 semi-final Althought Thailand TH Winner
      Tour 2016 final Ma2 Thailand RU(TH) Winner