เกมหาทางออกจากเข้าวงกต

• เกมหาทางออกจากเข้าวงกต

เรียนผู้เล่นทุกท่าน

มาร่วมกันหาทางออกจากเขาวงกตให้กับทหารคนนี้ โดยเราจะสุ่มหาผู้โชคดีที่โพสรูปคำตอบได้ถูกต้อง ของรางวัลสำหรับผู้ชนะคือ

รางวัลท่านละ 50 เหรียญทองสำหรับผู้โชคทีทั้งหมด 4 ท่าน

สามารถโพสคำตอบได้จนถึง 21 มีนาคมนี้ค่ะ

คำตอบจะไม่แสดงหลังจบการแข่งขันค่ะ

• เนื่องจากมีข้อความที่ไม่ได้ลงคำตอบไว้ ทางทีมงานจึงขอแจ้งผู้ชนะคือคุณ Mysteltainn ค่ะ

ทางเราจะใส่ทองเข้าในบัญชีให้ค่ะ ขอบคุณสำหรับผู้เล่นทุกท่านที่มาร่วมในการแข่งขันนี้ค่ะ