Lời chia tay S2

By using our site, you accept the use of cookies to make your visit more pleasant, to offer you advertisements and contents tailored to your interests, to allow you to share content on social networks, and to create visit statistics for website optimisation. More information

• Lời chia tay S2

Sau một thời được các bạn MH quan tâm sâu sắc hết tạm khoá rồi lại thả acc, ngày 29/3/2018 Mh đã khoá Leader của Olympus dù không có căn cứ chứng minh sai phạm rõ ràng gây bất bình trong toàn bộ liên minh. Toàn bộ thành viên liên minh Olympus quyết định xoá tất cả các acc để cho các bạn MH hài lòng, để các bạn có thể dành nhiều thời gian hơn chăm sóc các bạn khách hàng chơi clone và auto cho tốt hơn.

Hẹn các bạn quan tâm đến Olympus ở sever x3 nhé, nếu MH còn kiểu làm việc khách quan, công tâm và có trình độ cao như đã làm ở ts2 này thì chúng ta lại phải hẹn nhau ra sever quốc tế chứ không thể giao lưu trong ao làng này nữa. Hades
  • éo ăn đc acc showbiz thì del acc là phải, lại lấy lý do ra làm gì nhỉ .
    Thôi del acc ts2 sang tx3 ăn hành rồi lại chém gió tiếp đi các anh hùng rơm Olympus .haha
    Mà biết đâu mấy cái ông Olympus này lại chơi trò lừa phỉnh như lần trước, cắn trộm phát nữa cho mà xem, del acc mà lại xin MH mở khóa đc hết rồi ấy chứ, bảo ko chơi clone mà có mấy acc cùi đi leo tường trước, chắc lại là ae họ hàng chứ chả phải clone đâu nhể :D

The post was edited 1 time, last by Devil Eye ().

• Hades.. wrote:

Sau một thời được các bạn MH quan tâm sâu sắc hết tạm khoá rồi lại thả acc, ngày 29/3/2018 Mh đã khoá Leader của Olympus dù không có căn cứ chứng minh sai phạm rõ ràng gây bất bình trong toàn bộ liên minh. Toàn bộ thành viên liên minh Olympus quyết định xoá tất cả các acc để cho các bạn MH hài lòng, để các bạn có thể dành nhiều thời gian hơn chăm sóc các bạn khách hàng chơi clone và auto cho tốt hơn.

Hẹn các bạn quan tâm đến Olympus ở sever x3 nhé, nếu MH còn kiểu làm việc khách quan, công tâm và có trình độ cao như đã làm ở ts2 này thì chúng ta lại phải hẹn nhau ra sever quốc tế chứ không thể giao lưu trong ao làng này nữa. Hades
    lại chơi x3 kia ak qua đấy lại tìm acc showbiz buôn hành tiếp nhé :D
    Tưởng Olympus thế nào thì ra chỉ có vậy thui ak :rolleyes:
    Thất vọng quá đê :thumbdown:
  • Devil Eye wrote:

éo ăn đc acc showbiz thì del acc là phải, lại lấy lý do ra làm gì nhỉ .
    Thôi del acc ts2 sang tx3 ăn hành rồi lại chém gió tiếp đi các anh hùng rơm Olympus .haha
    Mà biết đâu mấy cái ông Olympus này lại chơi trò lừa phỉnh như lần trước, cắn trộm phát nữa cho mà xem, del acc mà lại xin MH mở khóa đc hết rồi ấy chứ, bảo ko chơi clone mà có mấy acc cùi đi leo tường trước, chắc lại là ae họ hàng chứ chả phải clone đâu nhể :D
    Uh, Olympus toàn clone đấy, thế cho nên hiện nay nhiều thành viên chưa thể xóa được acc vì vừa nạp Vàng đợt khuyến mãi vừa qua. Đến bây giờ Olympus không còn quan tâm đến việc MH mở hay khóa acc nữa vì đến 12/4 là có sever mới rồi, xóa acc tầm này là vừa. Các bạn muốn giao lưu với Olympus thì mời các bạn lại đi theo chúng tôi sang đấy, không thì chúng tôi giao lưu với các anh em khác vậy. Ở lại ôm Cap deff chơi vui vẻ nhé anh em :))
  • Hades.. wrote:

Xinmotlandcyeu_VN wrote:

vậy ra đi thanh thản ko còn ji vương vấn nữa :D
    Tiêu chí của chúng tôi thích thì chơi, không hài lòng là nghỉ. Nếu bạn thích giao lưu tiếp thì trước khi mở sever mới chúng ta sẽ báo tên nick và hẹn nhau khu vực để giao lưu cho gần nhé :))
    Round này quá gần còn ji nữa :D
    Đang chơi mà nghĩ vậy ai chơi nữa rủ anh em qua chơi ăn hành dc mấy hôm lại nghĩ nữa ak :D
    Round sau LM nào muốn Olympus chơi lâu thì liên bang hay hòa bình hết đi nhé ko lại nghĩ đồng loạt nữa đấy :thumbup:
  • Xinmotlandcyeu_VN wrote:

Hades.. wrote:

Xinmotlandcyeu_VN wrote:

Tiêu chí của chúng tôi thích thì chơi, không hài lòng là nghỉ. Nếu bạn thích giao lưu tiếp thì trước khi mở sever mới chúng ta sẽ báo tên nick và hẹn nhau khu vực để giao lưu cho gần nhé :))
    Round này quá gần còn ji nữa :D Đang chơi mà nghĩ vậy ai chơi nữa rủ anh em qua chơi ăn hành dc mấy hôm lại nghĩ nữa ak :D
    Round sau LM nào muốn Olympus chơi lâu thì liên bang hay hòa bình hết đi nhé ko lại nghĩ đồng loạt nữa đấy :thumbup:
    Chuẩn luôn :)). Thế mới là Olympus. Chỉ khổ ai đú theo thôi, chứ Olympus cứ nện chán là nghỉ :))

đú cái ji mình ta nằm ngay khu mà ko hành dc vậy hẹn hò ji nữa :D
    Có thêm anh em ở gần bị hành mấy hôm lại chuyển sever hoặc dell acc ak :D
    Kaka, không đú theo thì việc gì phải giải thích với lại thanh minh. Cứ yên phận mà ở lại là xong, còn Olumpus đi thì kệ Olympus :))
  • Hades.. wrote:

Olympus chỉ có thế thôi, thích thì chơi, không thích thì nghỉ. Quyền chủ động thuộc về chúng tôi chứ không phải là của các bạn :))

Hades.. wrote:

Xinmotlandcyeu_VN wrote:

Hades.. wrote:

Xinmotlandcyeu_VN wrote:

Round này quá gần còn ji nữa :D Đang chơi mà nghĩ vậy ai chơi nữa rủ anh em qua chơi ăn hành dc mấy hôm lại nghĩ nữa ak :D Round sau LM nào muốn Olympus chơi lâu thì liên bang hay hòa bình hết đi nhé ko lại nghĩ đồng loạt nữa đấy :thumbup:
    Chuẩn luôn :)). Thế mới là Olympus. Chỉ khổ ai đú theo thôi, chứ Olympus cứ nện chán là nghỉ :))

Hades.. wrote:

Xinmotlandcyeu_VN wrote:

đú cái ji mình ta nằm ngay khu mà ko hành dc vậy hẹn hò ji nữa :D
    Có thêm anh em ở gần bị hành mấy hôm lại chuyển sever hoặc dell acc ak :D
    Kaka, không đú theo thì việc gì phải giải thích với lại thanh minh. Cứ yên phận mà ở lại là xong, còn Olumpus đi thì kệ Olympus :))
    Bác chỉ được cái nói chuẩn :D
    Có ông bị nện lên nện xuống chạy vạy khắp nơi viết thư xin def vs xin acc nghe chừng có vẻ vất vả vãi ra :D
  • vắng các mợ thì chợ vẫn đông mà :D
    Game này là game tập thể mà nên bị đánh xin deff là thường thôi :thumbup:
    Thế cả LMOlympus đánh bay ko nổi cái cáp Showbiz mà mấy bạn cũng tự hào ak :D
    Một acc nằm ngay khu quy hoạch của Olympus mà ko đánh bay dc mà còn lên đây lớn tiếng dc :D

vắng các mợ thì chợ vẫn đông mà :D
    Game này là game tập thể mà nên bị đánh xin deff là thường thôi :thumbup:
    Thế cả LMOlympus đánh bay ko nổi cái cáp Showbiz mà mấy bạn cũng tự hào ak :D
    Một acc nằm ngay khu quy hoạch của Olympus mà ko đánh bay dc mà còn lên đây lớn tiếng dc :D
    Cứ được nện mà k bị bật lại là sướng rồi, game giải trí chứ có gì mà tự hào hay không :thumbup: