คำถามวันที่ 2

• คำถามวันที่ 2

วันที่ 2 เขาวงกต

นี่เป็นเส้นทางที่ถูกเข้ารหัสจากเขาวงกตสู่ห้องลับภายใน มีทั้งหมด 20 ห้อง
      แต่ละห้องสามารถเข้าได้เพียงครั้งเดียว และต้องเข้าตามลำดับที่ถูกต้องด้วย

ภารกิจ: ถอดรหัสแผนที่และแสดงเส้นทางที่ถูกต้องไปยังห้อง (นี่สามารถทำได้โดยการอัปโหลดรูปภาพหรือเพียงตอบคำถามที่เป็นข้อความ)

ผู้เล่นสามารถโพสคำตอบลงในกระทู้นี้ได้เลยค่ะ คำตอบที่โพสจะไม่แสดงผลจนกว่าทางทีมงานจะแจ้งผู้ชนะ

สำหรับคำถามในวันที่ 2 นี้ สามารถเข้าร่วมเล่นได้จนถึงวันที่ 14 เวลา 15.00 ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
      ทีมงานทราเวียน