คำถามวันที่ 3

• คำถามวันที่ 3

วันที่ 5 การรักษา

มีขวด 3 ใบ บนโต๊ะหิน 1 ใบใช้รักษา และอีก 2 ใบเป็นยาพิษ ขวดเช่นนั้นถูกทำขึ้นโดยนักบวชเพียง 2 คน คือ นิลและมีนีส เรารู้ว่านิลมักจะใส่ข้อความที่เป็นความจริงบนขวดของเขา และมีนีสจะใส่แต่ข้อความเท็จ

ขวดสีเหลือง
      ขวดสีน้ำเงิน
      ขวดสีแดง
      การรักษาอยู่ที่นี่
      การรักษาอยู่ที่นี่
      ขวดอย่างน้อย 2 ใบเหล่านี้ถูกทำขึ้นโดยมีนีส

ภารกิจ: การรักษาอยู่ที่ไหน

ผู้เล่นสามารถโพสคำตอบลงในกระทู้นี้ได้เลยค่ะ คำตอบที่โพสจะไม่แสดงผลจนกว่าทางทีมงานจะแจ้งผู้ชนะ

สำหรับคำถามในวันที่ 2 นี้ สามารถเข้าร่วมเล่นได้จนถึงวันที่ 16 เวลา 15.00 ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
      ทีมงานทราเวียน

• New

ขอแสดงความยินดีกับผู้เล่นทั้ง 2 ท่านที่ได้รับรางวัลเหรียญทอง 60 เหรียญค่ะ

ทางทีมงานจะติดต่อกลับไปเพื่อขอรายละเอียดของชื่อบัญชีและเซิฟเวอร์อีกครั้งค่ะ