Hóng các kèo tranh ốc tại xám !

By using our site, you accept the use of cookies to make your visit more pleasant, to offer you advertisements and contents tailored to your interests, to allow you to share content on social networks, and to create visit statistics for website optimisation. More information

The Tournament 2018 Qualification has started!
    Don't miss Safiren's Corner!

The dev diary about The Journey of a bug is now available!
    Don't miss it: Dev Diary: The Journey Of A Bug
    Comments or questions? Discuss it here!

• Hóng các kèo tranh ốc tại xám !

Ts4 đã qua ngày thứ 15, tuy nhiên độ hot vẫn không giảm khi phwill2 vẫn chưa thể mua mũ văn hoá giá 5k bạc ( tiếc tiền ), đủ để cho thấy sever này đại gia nhiều như thế nào ( trên thằng phwill2 đc xếp là giàu ), ngồi rảnh rỗi nên e làm cái bài phân tích tình hình khu vực hiện đang nóng nhất cái sever này vậy - khu vực xám. Do trình còn gà, chưa phân biệt được kèo nào hot hơn kèo nào, nên các kèo đc xếp theo trình tự ngẫu nhiên, mong các bác bỏ qua cho thằng nhà báo mới vào nghề này ^^

1. Thuthuy ( AT ) vs leader rikasdokaka ( ICE )

Với lợi thế lên làng từ khá sớm so với thuthuy, liệu rằng rikasdokaka có giành đc lợi thế cho chính mình ? Hay anh sẽ bị Long gà thông để bảo vệ người đẹp ? Đây vẫn là 1 ẩn số.

2. HoangVu ( ICE ) vs Nhjthjeuza9x ( JFF - WW )

Đúng với cái tên thiếu gia, anh đã chứng tỏ cho cả sever biết nhà a giàu cỡ nào khi liên tiếp 2 tuần đứng top raid. Liệu anh có thể làm thịt HoangVu và giành lấy 150% bonus ?

3. Cuộc tình tay 5 Mr.Park ( JFF - WW ) vs Tungcdn ( ICE ), tinhtho ( X - MenS ) , khanh ha ( ko biết team nào ) & Puvol ( ICE )

Với những tuyên bố gây sốc cộng đồng mạng gần đây của MrPark gần đây khi liên tục thách thức các team vào xám thì anh đc hẳn 3 players vây quanh, liệu rằng anh sẽ : " mình tao chấp chếtttttttt " hay chịu số phận éo có cái ốc nào ? Quay trở lại với các đối thủ của anh khi tinhtho đặt tên làng đầy thách thức, tungcdn đại gia khi cũng ôm cho mình chiếc mũ văn hoá từ khá sớm và khanh ha bị natar cata cap đầu tiên sever. Đây dự đoán sẽ là kèo nóng hổi vừa thổi vừa xem của xám ts4 này
      Edit : kèo này có cả Puvol, do thiếu sót của e, mong bác Puvol đừng buồn nha :(

4. Yoni ( chị đại AT ) và Ice star ( ICE )

Vâng, đây cũng là kèo khá là hot khi đây cũng là 2 lão làng của AT và ICE, hình như Ice star có lượm 1 trong những cái mũ văn hoá đầu tiên của sever nếu em nhớ ko lầm ( vì e nhà nghèo ko có bạc check nên nhớ mang máng là thế ). Ai sẽ là người chiến thắng ? , chính tôi cũng ko thể dự đoán được kèo này.

Updated : Sáng sớm mắt nhắm mở thế nào mà mất 1 kèo thật có lỗi quá :(
      5. Dungpham ( A.O.E ) vs Puvol ( ICE )

Khỏi phải nhắc đến thì ai cũng biết Dungpham là ai rồi, anh luôn nằm top raid tất cả các sever với chủ lực là tộc teu, gây ám ảnh cho bao gia đình và chòm xóm, trở lại với ts4 lần này, anh ấy lại tiếp tục nằm ở top raid ( raid thế éo nào kinh thế anh ơi, chừa e raid ké với ). Liệu rằng anh có cùng MrPark đánh đuổi đc phe địch ra khỏi vùng xám ?

Phóng viên chiến trường tập sự - phwill2
      Mọi sai sót xin đc mọi người góp ý chân thành và rộng lòng tha thứ, cảm ơn các bạn :thumbsup: :thumbsup: :thumbsup: :thumbsup: :thumbsup:
      ATM Machines - Sex Machines

The post was edited 1 time, last by phwill2_VN ().

• phwill2_VN wrote:

Ts4 đã qua ngày thứ 15, tuy nhiên độ hot vẫn không giảm khi phwill2 vẫn chưa thể mua mũ văn hoá giá 5k bạc ( tiếc tiền ), đủ để cho thấy sever này đại gia nhiều như thế nào ( trên thằng phwill2 đc xếp là giàu ), ngồi rảnh rỗi nên e làm cái bài phân tích tình hình khu vực hiện đang nóng nhất cái sever này vậy - khu vực xám. Do trình còn gà, chưa phân biệt được kèo nào hot hơn kèo nào, nên các kèo đc xếp theo trình tự ngẫu nhiên, mong các bác bỏ qua cho thằng nhà báo mới vào nghề này ^^

1. Thuthuy ( AT ) vs leader rikasdokaka ( ICE )

Với lợi thế lên làng từ khá sớm so với thuthuy, liệu rằng rikasdokaka có giành đc lợi thế cho chính mình ? Hay anh sẽ bị Long gà thông để bảo vệ người đẹp ? Đây vẫn là 1 ẩn số.

2. HoangVu ( ICE ) vs Nhjthjeuza9x ( JFF - WW )

Đúng với cái tên thiếu gia, anh đã chứng tỏ cho cả sever biết nhà a giàu cỡ nào khi liên tiếp 2 tuần đứng top raid. Liệu anh có thể làm thịt HoangVu và giành lấy 150% bonus ?

3. Cuộc tình tay 4 Mr.Park ( JFF - WW ) vs Tungcdn ( ICE ), tinhtho ( X - MenS ) , khanh ha ( ko biết team nào )

Với những tuyên bố gây sốc cộng đồng mạng gần đây của MrPark gần đây khi liên tục thách thức các team vào xám thì anh đc hẳn 3 players vây quanh, liệu rằng anh sẽ : " mình tao chấp chếtttttttt " hay chịu số phận éo có cái ốc nào ? Quay trở lại với các đối thủ của anh khi tinhtho đặt tên làng đầy thách thức, tungcdn đại gia khi cũng ôm cho mình chiếc mũ văn hoá từ khá sớm và khanh ha bị natar cata cap đầu tiên sever. Đây dự đoán sẽ là kèo nóng hổi vừa thổi vừa xem của xám ts4 này

4. Yoni ( chị đại AT ) và Ice star ( ICE )

Vâng, đây cũng là kèo khá là hot khi đây cũng là 2 lão làng của AT và ICE, hình như Ice star có lượm 1 trong những cái mũ văn hoá đầu tiên của sever nếu em nhớ ko lầm ( vì e nhà nghèo ko có bạc check nên nhớ mang máng là thế ). Ai sẽ là người chiến thắng ? , chính tôi cũng ko thể dự đoán được kèo này.

Phóng viên chiến trường tập sự - phwill2
      Mọi sai sót xin đc mọi người góp ý chân thành và rộng lòng tha thứ, cảm ơn các bạn :thumbsup: :thumbsup: :thumbsup: :thumbsup: :thumbsup:

Thế còn Dung Phạm & Tùng Puvol thì sao bác? Kèo này có thơm ko để mình đặt cược thấy ôm nhau thân mật quá khó hiểu khó hiểu ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)
    • Đại da với đại thịt chém nhau cho nó HOT cái SV. :D
      Trường Giang cuồn cuộn chảy về đông
      Bao lớp sóng xô mấy lớp anh hùng
      Ngoãnh đầu lại nhân tình, thế thái
      Được, mất, thành, bại bỗng chóc hóa hư không
    • đậu xanh, nghe ngứa tai vội bay vào forum.

hóa ra có thằng em trù mình không có ốc . A trả lời nhanh cho chú hiếu yên tâm , phải thêm 2 ,3 đồng chí nữa cỡ Demons lao vào CAP Park may ra mới lấy được ốc của anh.

Chú Tungdcm với TungPuvol hay tinhtho làm khó anh thì ok, lấy ốc xong mà khóa acc hay nghỉ đông thì a thua.
      Chứ không có vẻ Park a không ốc hoặc bay cap trước cổ vật đâu (Bung cap thì ok, cho bung 5 phát hjhj)
    • thientrang wrote:

kẻo park hình như còn tungpuvol bên ice kìa
      còn thiếu cả kèo luciola với professer bên ice nữa, cu hiếu làm ăn tắc trách quá
      Ice star chỉ mua đc mũ 6,7 gì đó thôi
      Kèo lucio ngoài xám r a ơi, e có edit lại rồi :( thông cảm sáng mắt nhắm mắt mở lại sót mất.

Hunter2017 wrote:

đậu xanh, nghe ngứa tai vội bay vào forum.

hóa ra có thằng em trù mình không có ốc . A trả lời nhanh cho chú hiếu yên tâm , phải thêm 2 ,3 đồng chí nữa cỡ Demons lao vào CAP Park may ra mới lấy được ốc của anh.

Chú Tungdcm với TungPuvol hay tinhtho làm khó anh thì ok, lấy ốc xong mà khóa acc hay nghỉ đông thì a thua.
      Chứ không có vẻ Park a không ốc hoặc bay cap trước cổ vật đâu (Bung cap thì ok, cho bung 5 phát hjhj)
      Sự đời ai mà lường đc anh, phận nhà báo thì e đành phải viết công bằng thôi chứ e là e muốn in đậm cái " mình anh chấp hếttttttt " ấy kìa
      ATM Machines - Sex Machines
    • phwill2_VN wrote:

Hunter2017 wrote:

đậu xanh, nghe ngứa tai vội bay vào forum.

Sự đời ai mà lường đc anh, phận nhà báo thì e đành phải viết công bằng thôi chứ e là e muốn in đậm cái " mình anh chấp hếttttttt " ấy kìa
      không được !!! Mưa lúc nào mát mặt lúc đấy chứ em hjhj

Chuyện này mình phải chủ động hô thật to. Khó khăn quá thì đợi sv mới ra, mình lại chém tiếp.