สอบถามเรื่องถืออาติเฟค

• สอบถามเรื่องถืออาติเฟค

สอบถามเรื่อง การยึดและถืออาติเฟค

ถ้าเราถืออาติเฟคใหญ่อยู่ 1 ชิ้น เราสามารถไปตียึดอาติเฟคใหญ่อีก 1 ชิ้นได้มั้ยครับ
    • Loki-Wary wrote:

สอบถามเรื่อง การยึดและถืออาติเฟค

ถ้าเราถืออาติเฟคใหญ่อยู่ 1 ชิ้น เราสามารถไปตียึดอาติเฟคใหญ่อีก 1 ชิ้นได้มั้ยครับ
      1. ถ้าส่งยึดสิ่งประดิษฐ์ระดับกลางถึงระดับใหญ่ ไม่สามารถทำได้ครับในกรณีที่กดโจมตี

2. ถ้าส่งยึดเมืองส่งได้ครับแต่ต้องเป็นแบบวิธียึดเมืองครับ ส่วนการแสดงผลนั้นจะแสดงผลเพียง 1 ชิ้นครับสำหรับชิ้นใหญ่ ส่วนการยึดเมืองนี้มักจะใช้โดยวิธีการถือโทรจันใหญ่พิเศษเพื่อซ่อนสิ่งประดิษฐ์โดยผลสุ่มของโทรจันใหญ่พิเศษครับเพราะว่าไม่สามารถล๊อกคลังสมบัติได้เฉพาะโทรจันใหญ่พิเศษเท่านั้นนะครับ ส่วนผลสุ่มระดับกลางยังคงล๊อกคลังสมบัติได้ปรกติ
      I Can Feel You & I Can Read You

WE ARE Anonymous
      We are Legion.
      We do not forgive.
      We do not forget.
      Expect us.