Ngày 4: quay số chọn người may mắn nhận giải

• Ngày 4: quay số chọn người may mắn nhận giải

Tại đây sẽ cập nhật những người nhận giải của 3 ngày đầu tiên

Ngoài ra cũng sẽ có 1 lần quay số chung cuộc để chọn ra giải đặc biệt, đón xem các bài viết bên dưới nhé

Hãy liên lạc với mình trong game bằng cách nhắn tin gửi tới Admin là người nhận,
      hoặc qua email admin@travian.com.vn nếu bạn có thắc mắc hoặc cần sự trợ giúp nhé!

The post was edited 1 time, last by Matrix ().

• Quay số may mắn ngày 1: xaanhra; Ecoprin; Hong ho; mỗi người nhận 30gold

Quay số may mắn ngày 2: anhdao; Baam; xaanhra; mỗi người nhận 40gold

Quay số may mắn ngày 3: newqazter; nhokkul251293 ; Hairlikesnow191; mỗi người nhận 50gold

Hãy liên lạc với mình trong game bằng cách nhắn tin gửi tới Admin là người nhận,
      hoặc qua email admin@travian.com.vn nếu bạn có thắc mắc hoặc cần sự trợ giúp nhé!
    • Các bạn sau trả lời đúng từ 2 câu trở lên, được đánh số theo tứ tự mới để quay số ngẫu nhiên, như sau:

01/ H3r0
      02/ bgbg
      03/ Nlag
      04/ xaanhra
      05/ LordAA
      06/ cokematuy
      07/ nhokkul251293
      08/ cuongkaka123
      09/ Peter_VN
      10/ Ecoprin
      11/ Jedi_master
      12/ dungx91dkt
      13/ quaylendiiiii
      14/ anhdao
      15/ Anh789155
      16/ SilverNSDA
      17/ rocketki
      18/ newqazter
      19/ nqmy1976
      20/ sylastin
      21/ xuanthanh
      22/ lastlong
      23/ Hong ho
      24/ Baam

Kết quả quay số:

Trúng giải: nhokkul251293; nqmy1976; lastlong; mỗi người nhận 100gold

• H3r0 wrote:

hên xui ghê có 2người đk 2 giải lận

Chúc bạn may mắn lần sau :D

Vẫn sẽ còn có nhiều cuộc thi nhỏ nữa trong tương lai, sẽ có lúc bạn nhận phần thưởng thôi

• Các bạn trúng giải lưu ý, mình sẽ gửi mã nhận vàng/gold vào tin nhắn riêng của tài khoản diễn đàn của các bạn (conversation), những người may mắn nhận 2 lần sẽ có 2 tin nhắn riêng biệt nhau. Vàng không được gửi trực tiếp vào tài khoản game nhé.

Các bạn có thể sử dụng nó bất cứ khi nào các bạn muốn, chỉ cần trước thời điểm hết hạn, vàng này có giá trị tới tận ngày 31/12/2019 (còn hơn 1 năm nữa)