TS1 gọi , Bổn Tọa liệu có trả lời !!!

• Recruitment
    • + | -

By using our site, you accept the use of cookies to make your visit more pleasant, to offer you advertisements and contents tailored to your interests, to allow you to share content on social networks, and to create visit statistics for website optimisation. More information

• TS1 gọi , Bổn Tọa liệu có trả lời !!!

Thơi gian trôi đi nhanh quá nhanh ,mới ngày nào anh em Lucio giao cấu (giao lưu , cấu xé )cùng cún con ở Tây Bắc.
      Chỉ mong ngóng ngày Bổn Tọa xuất quân để chiêm ngưỡng tài thao lược, binh thiên hạ của Leader 28TM.

Tây Bắc gọi chờ đông bắc trả lời

Sau một thời gian hô mư gọi gió ở đông bắc , thì Bổn tọa đã luyện thành thục môn "chổng hông là thích" .
      Nhưng có lẽ đội bạn giao lưu quá đà, bọn tọa từ đấy ít xuất hiện ở forum.

Nhị thập "cửu" tú : "Bổn Tọa" nằm sàn còn ai dơ tay.

TS1 thông nòng - Bổn toạ đổi tên Thik Nằm Sấp !!!

TS1R11 lại sắp khai màn , như truyền thông hàng năm ở TS1 . Thằng nào lập topic gọi đòn thì ..no đòn.
      Mr-Park thay mặt mấy anh em nghỉ chơi , mới tập chơi mời Bổ Tọa xuất quan thẳng tiến Đông Nam.

Nhưng bộn tọa nhớ dặn anh em lên sup gần Ww thì lên nhiều nhiều 1 tí, sau này mình còn dùng support cho dễ.
      Như năm rồi tientrung phán Ww em không ôm được deff nhiều vì sup 28TM để lại ít quá.

Thôi công cuộc gọi hành , làm người xấu của mình đã xong.
      Chúc anh em 2 bên sức khỏe, chúc Bổn Tọa sớm tìm được cảm hứng vào Đông Nam nhé hjhj
    • 500 600 sup mất 20 30 sup ko vấn đề j bác ợ. e nói nhầm, dàn canon gà do thám hoài ko thấy đâu. chứ e biết suốt ngày các bác tố tool này nọ nhưng ko giải quyết đc j nhiều cả =)) ko phải cái j muốn là đc
      ww gà def với sup vẫn tăng đều vẫn đủ nuôi cứng 15mil
    • snowfall_VN wrote:

500 600 sup mất 20 30 sup ko vấn đề j bác ợ. e nói nhầm, dàn canon gà do thám hoài ko thấy đâu. chứ e biết suốt ngày các bác tố tool này nọ nhưng ko giải quyết đc j nhiều cả =)) ko phải cái j muốn là đc
      Trình chơi clone cũng như time đầu tư cho đống clone đó của Gà thì vô đối, ta nể :)

Số sup của Gà bị khoá ta nhớ ko nhầm nó phải thêm con số 0 vào thông tin trên, ta làm ta nhớ lém !

P/S: Park Gà lên xác nhận hộ anh cái nhẻ =))))
      SÁNG CAFE, CHIỀU ĐÁ BÓNG KÈM UỐNG BIA, ĐÊM ÔM VỢ NGỦ ...
    • Clone thì bên nào mà chả chơi sao mà biết được bên nào ít bên nào nhiều có chăng chỉ là suy nghỉ chủ quan 1 phía thôi
      Chơi clone thì xác định khóa là tất yếu trời kêu ai nấy dạ thôi
      Topic này các bác đi lac đề rồi
      GÀ VẪN LÀ GÀ
    • bac xem cái ww -100/100 của gà lủng bao nhiêu lỗ là biết cần j xác nhận. hay số clone của ku lucia để lại bị tóm gần hết hay số clone của acc linhlinh bị bắt 2 3 lần ko thể xin lại đc =)). coi chừng bác lại nhầm cái ww gà qua ww khác ý =))
    • alemili wrote:

snowfall_VN wrote:

500 600 sup mất 20 30 sup ko vấn đề j bác ợ. e nói nhầm, dàn canon gà do thám hoài ko thấy đâu. chứ e biết suốt ngày các bác tố tool này nọ nhưng ko giải quyết đc j nhiều cả =)) ko phải cái j muốn là đc
      Trình chơi clone cũng như time đầu tư cho đống clone đó của Gà thì vô đối, ta nể :)
      Số sup của Gà bị khoá ta nhớ ko nhầm nó phải thêm con số 0 vào thông tin trên, ta làm ta nhớ lém !

P/S: Park Gà lên xác nhận hộ anh cái nhẻ =))))
      chắc a nhớ nhầm rồi. acc bị bắt khóa là acc clone của lucio thôi hjhj
      snow bảo còn 500 hay 600 nó là số đấy. ko bàn cãi thêm. chủ đề clone cờ leo stop ở đây.

round này đông nam có snow qua, thì vui. e chỉ đợi xem chú ấy có dám lên làng theo em như đã hưa ko thôi hjhj
    • =)) em muốn đi đâu là quyền của e chứ. quên đi mấy cái trò khích tướng hay chém gió vô hiệu với em ah. có thể xám, ww, hay khu núi canon hay mấy acc sim def chẳng hạn Hoặc có thể xem mấy tên núp lùm khu khác mà dí theo lầy lội. lúc đó chắc vui hơn nhỉ =)) Lúc đó 2 bên thi nhau đè clone ra farm

P/s nãy giờ e tưởng tượng ra thôi nhưng chắc cũng phải leo núi lầy lội với mấy anh canon trên đó =))
    • Chú bảo a cap ở đâu chú theo đó , thì a hóng thôi.

Chú đọc từ đầu tới cuối từ trên tới dưới , a có nói chú " phải " ở đâu ko ?. xám ,núi đi đâu quyền chú mà. Chắc gì chú đã dám nhảy vào đông nam như chú hứa, lo ji chuyện a khích.

Xưa giờ mem ATULA thì đi đến đâu thất điên bát đảo ai chẳng biết, ko lẽ a ko biết mình đấu với ai.
    • wth? hứa éo j ta? forum thích chém sao chém ko đc hả. giờ chém cho đã rồi ko chơi đc ko? =)) round 9 e đã bay 1 lần vào rồi. lúc đó cực kì thất vọng cái gọi la meta kì cựu, ko thể vượt qua khó khăn, buông súng cực nhanh với khẩu hiệu "trò này thích thì chơi, ko thích thì nghỉ ko đc ah"=)). Nói lại mấy cái trò khích tướng vô hiệu với đây nhé. [b]=))[/b]