Thx จ้า มาๆ เจิม

• SCB45 wrote:

areepongsa1_ASIA wrote:

ขำ555555555555

เลิกไปเล่น Monster Hunter ดีกว่า
      ไหนบอกจะลงไอดีเดิมไง
      ลงไอดีเดิมกลัวโดน ตบ แล้วหาข้ออ้างไม่ได้ ลงแบบแอบๆ ทีมได้เปรียบค่อย โผล่ดีกว่า
      "โดนรุม" "1:3โซน" ประมาณนี้
    • Paobonjin wrote:

SCB45 wrote:

ขำ555555555555

เลิกไปเล่น Monster Hunter ดีกว่า
      ไหนบอกจะลงไอดีเดิมไง
      ลงไอดีเดิมกลัวโดน ตบ แล้วหาข้ออ้างไม่ได้ ลงแบบแอบๆ ทีมได้เปรียบค่อย โผล่ดีกว่า"โดนรุม" "1:3โซน" ประมาณนี้
      ถ้าพี่เค้าลงไอดีเดิมเกิดโดน 1:100 คน ขึ้นมา ก็ไม่น่าจะต้านไหวนะในความคิดผม 55555
    • areepongsa1_ASIA wrote:

SCB45 wrote:

ไม่อ้างอิง คอมเม้นท์ ไหนละกันนะ
      สำหรับคนที่จะเข้ามาเล่นสปีด
      ติดต่อคุณหลง แล้วมัดรวมกันมาเลย
      เกมส์ สนุกและไม่ป่าช้า เหมือนเซิร์ฟอื่นแน่นอน

สปีดรอบหน้า น่าจะมีเทพกลับมาเล่นกันเยอะ
      ถ้าคู่ต่อสู้ ฝีมือไม่เท่าเทียมกัน เกมส์ก็น่าจะขาดอีกเหมือนเดิม

ยินดีต้อนรับ ทุกท่าน :thumbsup:
      สปีดรอบหน้ามาลงกันเยอะๆ ครับรับรองมัน ทั้งในบอร์ดและในเกมแน่นอน ใครไม่เล่นแล้วอาจจะต้องเสียดาย

รอบหน้าเจอ กันครับ อาจจะแพ้อีก แต่เดียวก็จะเล่น ด้วย

ไอดีหลง นะ กลัวลืมกัน
      เสียหมาจิงๆ พูดแล้วไม่ลง แต่อย่างว่า จะเอาไร กะ หลง ดีแค่ปาก มาเซิฟนี้ไม่มีข้ออ้างอีกนะจะ เขาจับคู่ตบกันในโซนเลย

The post was edited 1 time, last by Paobonjin ().

• :v ขอเรนหน่อย ใครมีเรนฟรีบ้าง โดนจับทำเมืองฟาม เเถมอยู่ในกิลเมืองฟามอีก เดี่ยวให้ข้อมูลทัพกับสปายข้อมูลอื่นๆให้เป็นค่าตอบเเทน เจอทัพใหญ่ๆมาตบเด็กในกิลที่อยู่เพียบเลย
      ดำเนินเเนวทางทราเวียนเพื่อสุขภาพ เล่นเเบบอบอุ่นเป็นมิตรกับทุกคน ;) คืนความสุขให้ชาวทราเวียนด้วยทีมงานคุณภาพ

กลับมาเล่น
      ts29 2018 Sirmax SSTH team ส่งต่อ งานให้สหภาพ
      ts1 2018 Roman ลูกกิล ส่วย ส่งต่อ ID
      tx3 2018 Agent team Phil Coulson สายส่อง/การทูต
    • บอร์ดเงียบ จัง 55555555 ผมกลืนน้ำลายตัวเอง ไม่ได้กะลงแต่แรกอยุ่แล้ว กะให้พวกคุณลง 555555 เติมทองๆกันเยอะๆ เสียเวลา กันไป นะ 555555

ไม่อยากเสียเงินเยอะด้วย เสียเวลาเยอะอีก เกมนี้เงินน้อยสุ้ไม่ได้ ผมลงไปก็สู้พวกคุณไม่ได้หรอกไม่อยากเสียเงินเสียเวลา 55555555

อีกอย่าง MH เกมนี้ก้ทำดีมากๆ เลยครับ รอบที่แล้ว ผมมัลติ 4 ไอดี ไม่โดน แบนสักไอดี เยี่ยมครับ 5555
      รอบก่อน ปล่อยบอทสคริป กด WW ก็ไม่โดน แบน
      รอบก่อนหน้านี้อีก เล่น สปีดโบราณ เคยแจ้งแบนไอดี ตัวเองเพราะมัลติไอดี ลองแจ้งขำๆ ยังไม่โดนแบน เลย
      เสียดายผมไม่ได้เซฟหลักฐานเอาไว้
    • ถึงว่าดีแต่พูด 555 ราคาคุย คนเขาเล่นมานานเขาสนุก อยากเจอเก่งจริง ไม่ได้มีแต่ราคาคุย 5555
      >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>ขนาดเสียหน้ายังมีคำคุย ขำแปป<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<

The post was edited 1 time, last by PortgasD.Ace ().

• areepongsa1_ASIA wrote:

บอร์ดเงียบ จัง 55555555 ผมกลืนน้ำลายตัวเอง ไม่ได้กะลงแต่แรกอยุ่แล้ว กะให้พวกคุณลง 555555 เติมทองๆกันเยอะๆ เสียเวลา กันไป นะ 555555

ไม่อยากเสียเงินเยอะด้วย เสียเวลาเยอะอีก เกมนี้เงินน้อยสุ้ไม่ได้ ผมลงไปก็สู้พวกคุณไม่ได้หรอกไม่อยากเสียเงินเสียเวลา 55555555

อีกอย่าง MH เกมนี้ก้ทำดีมากๆ เลยครับ รอบที่แล้ว ผมมัลติ 4 ไอดี ไม่โดน แบนสักไอดี เยี่ยมครับ 5555
      รอบก่อน ปล่อยบอทสคริป กด WW ก็ไม่โดน แบน
      รอบก่อนหน้านี้อีก เล่น สปีดโบราณ เคยแจ้งแบนไอดี ตัวเองเพราะมัลติไอดี ลองแจ้งขำๆ ยังไม่โดนแบน เลย
      เสียดายผมไม่ได้เซฟหลักฐานเอาไว้
      พวกขยะสังคมอ่ะ หลง มีช่องทางให้โกง ก็โกงทุกเซิฟยังมาโชว์อีก ขนาดเกมยังโกงคนอื่น การงาน การเรียน หรืออาชีพคงเป็นพวกนักต้มตุ๋น สงสารลูกนายจิงๆ มีพ่อนิสัยโกงๆ ใช้ทองอย่างฉลาดก็ไม่เปลืองหรอก กลัวก็บอกกลัว อย่าอ้างสิ
    • ยอมรับจ้าาา ขอสารภาพ จ้า ผมทำผิดกฎ 5555555 ถือว่าเป็นการชี้ช่องโว่ ให้ มัลติมัลเตอร์นำไปแก้ไขแล้วกันนะครับ
      การงานก็ทำงานไปแต่ แอบสลับจอ แว๊ป มาทราเวียน บ้างแหละ สมัยยังเล่นแต่ก่อนครับ นี้เรียกว่าโกง บริษัท ป่าวหว่า 555555
      การเรียนก็เคยโกง ครับ ลอกข้อสอบ สมัยเด็กๆ นะครับ ก็ยอมรับตรงๆ ขึ้นมหาลัยก็ทำเองแล้ว
      นักต้มตุ๋นผมไม่เคยนะ

มีอะไรคับแค้นผมหรือป่าว 5555555 อยากให้ผมลง เพื่อจะยำผมหรือป่าว เติมกันไปเยอะอะดิ ไม่มีคนเล่นด้วยป่าว 555555
      เอาเป็นว่าไม่งอแงนะ ซาลาเปา เรายอมๆ ๆๆๆ นายชนะไปเลย 55555555