Tự truyện về ku shin

By using our site, you accept the use of cookies to make your visit more pleasant, to offer you advertisements and contents tailored to your interests, to allow you to share content on social networks, and to create visit statistics for website optimisation. More information

• Tự truyện về ku shin

Có vẻ như phóng viên hoạt dộng tại chiến trường WAW và X3 hoạt động không hiệu quả lắm khi có nhiều trận đánh mà ko có 1 bài báo nào cả.
      Thậm chí bên CS cũng bị các bác giấu hết report, thỉnh thoảng cho cái kết quả làm nhà báo không tác nghiệp được. Thôi thì nhân lúc rảnh rổi pv ra cuốn tự truyện về bản thân vậy.
      Hàng free nên bác nào thích đọc góp vui thì đọc, ko thích thì đừng chém em bởi cái độ lảm nhảm sắp tới của nó.
      Chuyện là ở vùng núi tây bắc, nơi đang diễn các cuộc tranh ốc cướp cap giữa các bác CS và các bác APC thì có 1 thằng ku (con ghẻ của các bác CS) lên chơi. Chuyện không có gì đáng nói nếu nó chỉ lên và chơi, nhưng nhàn cư vi bất thiện, nó biết bên các bác APC hay có gái tắm nên nó đi soi ngày soi đêm. Sau 1 thời gian la liếm thì cái gì nên xảy ra cũng phải xảy ra.

Nhà này có chó thì ta qua nhà khác

Lại nữa, hổng lẽ số đen tới thế, lại qua nhà khác

và bao phen bị sập ở nhiều mặt trận khác nhưng nhỏ lẻ nên tác giả ko đề cập ở đây.
      Các bác có thấy cuộc đời long đong của 1 thằng đi soi gái không. Nhưng cuộc đời nó chưa dừng lại ở đó.
      Thường thì những thằng hay đi soi gái thì cuộc đời của nó cũng gắn với 2 chữ bia rượu, nhân 1 hôm đẹp trời mới soi được vài cô thì hắn đi nhậu tới mức say mèm, mở mắt ra nhìn người tự dưng xuất hiện 1 mớ sẹo. Coi lại camera thì biết là trong lúc nó say thì nó bị thông hội đồng.

để mình tâm sự cho các bác hiểu thế nào là 2 chữ hội đồng

và sẹo là thứ ko thể thiếu khi bị hội đồng như thế

vâng có 1 bác nói là đời người nhục nhất chơi ss mà bị snip ;( ;( ;( , nhưng lúc đó nó say quắc cần rồi thì làm gì có biết nhục.
      cũng may mà nó còn kịp tỉnh để ko mất mảng vải cuối cùng trên người.

còn quần còn mắt là còn đi soi. Hẹn các bác ở những bài tới.
      P/S: e đã nói là bài nó nhảm lắm rồi còn ráng mà đọc tới đây. đọc xong đừng chửi em nhảm nha

• New

cuncon779_VN wrote:

Ku shin trở nên dài dòng từ khi nào thế kkk bị đánh ko đổ thừa say nha em, thua keo này bày keo khác thôi
      haha đúng là thua keo này ta bày keo khác nhưng thua thì phải kiếm cớ đổ lỗi mới là văn hóa việt nam anh ah

doan_VN wrote:

công nhận hôm qua bị thông là shin đang say thật :))
      chưa có round nào em bê tha như cái round này :((