Song tiễn hạ song điểu - Tiễn 2 WW về 0

• Battle Report

By using our site, you accept the use of cookies to make your visit more pleasant, to offer you advertisements and contents tailored to your interests, to allow you to share content on social networks, and to create visit statistics for website optimisation. More information

• Song tiễn hạ song điểu - Tiễn 2 WW về 0

New

Sau khi 2 đội bạn hợp nhất, FRI và 8M hì hục chạy off, snip off/def các thể loại những vẫn không ăn thua. Trong khi đó thì 2 WW các bạn đang băng băng về đích và đã cán lv9x. Ngồi trên đống lửa, anh em hẹn giờ dắt tay nhau lên đường. Và kết quả thật bất ngờ:

WW thứ nhất: Nhận định khả năng sẽ lên tới 2.5 mil def + búa bạc nên đội này ra đi với tinh thần quyết tử. Thế nhưng, lần đầu đánh WW lại có người trở về do clear sạch 1.4 mil def.

WW thứ hai: Với chút may mắn khi lấy được búa vàng từ WW này. Cục diện có chút thay đổi. Đó là, thay vì bắn One Shot thì mình quyết định Double Shot. SEC bao show này:

Kết quả:
      - 2 WW + tường về mode, sập nhà chính, 2 kho sụt cấp 18;
      - Clear tổng cộng 2.5 mil def đội bạn. :thumbup: :thumbup: :thumbup:

Bây giờ các anh em bên này đã quẳng gánh lo đi mà sống. Giờ thì cày def, bơm lúa chờ các bạn Titans, Iron, Pom, Abc123456 tới thông và yêu lại từ đầu thôi. :thumbsup: :thumbsup: :thumbsup:

Thôi thì thôi thế, thế thì thôi.
      Thế thì thế thôi, thôi thì thế.

The post was edited 1 time, last by QC Playboy ().

• New

ngủ chớ :D .Bây giờ công việc hàng ngày của mềnh chỉ là sáng dậy log 20 cái acc def gửi lúa và def sang >>> mất bà nó gần 2 tiếng đồng hồ cho việc đấy rồi.
      Mấy bác có thắc mắc sao ít người mà ôm def được nhiều thì chỉ là 1 người làm việc bằng 5 người khác thôi :D.

tvd wrote:

xboyab1111 wrote:

được ngủ rồi anh em ơi <3 .
      Chúc mừng. Có công cap 18 của tôi làm mỏ farm từ cv đến giờ nhé :))
      hề hề, bác đánh cho ts1 hay lq nhỉ. Để em còn tránh :P.
    • New

• Cày nốt 16 cấp nữa rồi nghỉ nhé. Chăm chỉ thức khuya dậy sớm như tay này thì win cũng đáng. Chưa kể 1 mình ôm 1 nửa acc 2 liên minh gộp lại. Bảo sao ko khỏe, vẫn thấy câu 2M deff vs búa bạc mà buồn cười quá. Vét cạn kho cả nô lệ tình dục mới được 500k
      • Chắc mất nửa buổi sáng vào game ko hiểu còn làm ăn gì nữa :))
      • Cố gắng ôm tầm 5M deff vào ko là bay lần nữa là anh em lại phải cày cuốc nó vất vả thêm ra
    • New

Jojo" wrote:

• Cày nốt 16 cấp nữa rồi nghỉ nhé. Chăm chỉ thức khuya dậy sớm như tay này thì win cũng đáng. Chưa kể 1 mình ôm 1 nửa acc 2 liên minh gộp lại. Bảo sao ko khỏe, vẫn thấy câu 2M deff vs búa bạc mà buồn cười quá. Vét cạn kho cả nô lệ tình dục mới được 500k
      • Cố gắng ôm tầm 5M deff vào ko là bay lần nữa là anh em lại phải cày cuốc nó vất vả thêm ra

5 tr def mới không bay cơ ah?Eo ôi,khiếp. Con off nào mà khủng vậy?
    • New

Jojo" wrote:

Đúng rồi. Soi đi soi lại mà vẫn có từng đó def. Đã nói ku Phương xboy là thế thôi mà nó lại sợ bị bất ngờ như lần trước nên tống thêm con off han vu.

AE giờ mắt sưng húp, đầu ong ong chỉ muốn ngủ. Giờ vào acc cứ như ngỗng. Bần thần không biết làm gì nữa cả =))

Cũng 4.5m rồi. gắng 500k nữa thôi nào.
      Thôi thì thôi thế, thế thì thôi.
      Thế thì thế thôi, thôi thì thế.
    • New

QC Playboy wrote:

Jojo" wrote:

Đúng rồi. Soi đi soi lại mà vẫn có từng đó def. Đã nói ku Phương xboy là thế thôi mà nó lại sợ bị bất ngờ như lần trước nên tống thêm con off han vu.
      AE giờ mắt sưng húp, đầu ong ong chỉ muốn ngủ. Giờ vào acc cứ như ngỗng. Bần thần không biết làm gì nữa cả =))

Cũng 4.5m rồi. gắng 500k nữa thôi nào.
      4.5 tr def ah?WWnaof vậy? Có nổ lắm k đó?Hết cả sv TS29 gom lại, may ra được 4,5 tr def.
    • New

Songoku_2018 wrote:

Đúng là lâu lâu đi bắn ww mới có lính trở về.kể cũng vui. Mà bên đó win đi cho nhẹ đầu. Bên này hết off cạn def rồi. Đánh đấm j nữa
      Xuất hết off thì mới biết Win đc hay k? chứ bên đó chưa xuất canon mà. Đang đợi nè. Cảm giác chờ đợi vừa thích thú vừa tiếc nuối. Thích vì đội bạn vẫn tôn trọng chúng ta nên xuất off bắn hạ WW. Tiếc nuối vì khi sâp WW, "phải chi mình thêm def nữa cho WW thì đâu đến nỗi".

hihihi, WW claer sạch def mà vui giúp đội bạn sao?
    • New

Hong ho wrote:

Songoku_2018 wrote:

Đúng là lâu lâu đi bắn ww mới có lính trở về.kể cũng vui. Mà bên đó win đi cho nhẹ đầu. Bên này hết off cạn def rồi. Đánh đấm j nữa
      Xuất hết off thì mới biết Win đc hay k? chứ bên đó chưa xuất canon mà. Đang đợi nè. Cảm giác chờ đợi vừa thích thú vừa tiếc nuối. Thích vì đội bạn vẫn tôn trọng chúng ta nên xuất off bắn hạ WW. Tiếc nuối vì khi sâp WW, "phải chi mình thêm def nữa cho WW thì đâu đến nỗi".

hihihi, WW claer sạch def mà vui giúp đội bạn sao?
      làm gì có canon. Thằng sec nó snip hết rồi. Tôi nói thật nhé -100/0 có tôi và 1 ông nữa chăm thôi. Deff cũng chưa bao giờ vượt quá 500k lúa. End nhanh đi tôi còn nghỉ. Bên tôi toàn dân tập chơi mà 2 ông lớn chăm sóc kĩ quá
    • New

thì bên Fri+ 8m vẫn up WW bình thường mà. nếu bên P2P không đánh sập thì WW lv 100 sẽ phai end thôi, dù muốn hay không muốn.
      Nhưng chắc chắn không thể không có,còn to nhỏ thế nào khi xuất mới biết được. Vẫn còn mấy acc top raid mà, k có lính sao lên top nổi?