Người chơi mới

• Người chơi mới

Xin chào, mình là người mới. Cho mình hỏi mình phải nói như nào các bạn mới ngưng raid mình, bởi mình chỉ muốn ở 1 góc sim pop đến end game, không đi raid hay tham gia phe phái nào cả, vậy mà có bạn mình đã gửi đến tin nhắn thứ 10, thậm chí chửi tục bằng những lời lẽ hạ đẳng nhất, phù hợp nhất với bạn ý mà bạn ý vẫn không chịu ngưng raid. Game có người này người kia, có người thích raid, có người thích sim pop, nếu các bạn cứ chơi kiểu vậy làm cách nào game thu hút người chơi mới được? Hay cách bạn cho rằng chỉ cần vài ba con người cũ, đốt vào game vài tấn gold là game dư sức sống khỏe ở VN, chả cần người chơi mới, chả cần nông dân như tụi mình? Game free, mà nhờ các bạn thành game pay to win rồi đấy. Đéo thân, chúng mày thích cứ việc thủ dâm với nhau đi.
    • Bạn sai ngay từ cái nhìn đầu tiên. Đây là WAR game ko phải nông trại game. Bạn này cầm acc nhím nhím gì đó đúng ko.

Cầm súng ra trận rồi bảo tôi chỉ thích ngồi xem các anh đánh nhau thôi. Đừng đánh tôi là đỏi hỏi vô lý rồi.

Nếu bạn muốn ko bị raid. Có vài cách

1 Lên hẳn góc cao 200 ô lập làng, bỏ l1. sim tương đối yên ổn

2 Nghỉ chơi game tìm game khác

3 Cày deff dùng deff mình đẻ ra chống lại thằng raid bạn

5 Lên off bắn nó chết trước khi nó bắn bạn

6 Vô 1 liên minh nhờ người ta giúp
    • New

Akira wrote:

Xin chào, mình là người mới. Cho mình hỏi mình phải nói như nào các bạn mới ngưng raid mình, bởi mình chỉ muốn ở 1 góc sim pop đến end game, không đi raid hay tham gia phe phái nào cả, vậy mà có bạn mình đã gửi đến tin nhắn thứ 10, thậm chí chửi tục bằng những lời lẽ hạ đẳng nhất, phù hợp nhất với bạn ý mà bạn ý vẫn không chịu ngưng raid. Game có người này người kia, có người thích raid, có người thích sim pop, nếu các bạn cứ chơi kiểu vậy làm cách nào game thu hút người chơi mới được? Hay cách bạn cho rằng chỉ cần vài ba con người cũ, đốt vào game vài tấn gold là game dư sức sống khỏe ở VN, chả cần người chơi mới, chả cần nông dân như tụi mình? Game free, mà nhờ các bạn thành game pay to win rồi đấy. Đéo thân, chúng mày thích cứ việc thủ dâm với nhau đi.

Chào bạn,

Đây là game chiến thuật và chiến tranh lâu đời, đã tồn tại qua 14 năm với sức hấp dẫn của riêng nó, nó cũng chính là game ít ảnh hưởng nhất của việc mua đồ để có sức mạnh dễ chiến thắng (pay to win) hơn nhiều so với các game có đồ họa hoặc chạy trên các nền tảng di động hiện nay mà có nhiều người tham gia

Nghiệm vụ của bạn là cần sinh tồn hoặc khá hơn là đi tấn công người khác để dành lợi thế, và để làm được điều đó mới chứng tỏ khả năng riêng của bạn được và mới đúng ý nghĩa của game này. Nó không phải game sim làng đơn thuần như game Nông trại

Khi bạn đã vượt qua được giai đoạn tồn tại ban đầu, chỉ lúc đó bạn mới bắt đầu cảm thấy sự hấp dẫn đủ nhiều của nó, bạn có sẵn sàng làm được điều đó chưa!

Hãy liên lạc với mình trong game bằng cách nhắn tin gửi tới Admin là người nhận,
      hoặc qua email admin@travian.com.vn nếu bạn có thắc mắc hoặc cần sự trợ giúp nhé!