TS1 - Đón gió mùa !

• Battle Report
    • - | -

• Rockman wrote:

DUCTRUNG wrote:

số nhọ muốn chuyển def mà chùy đi để hết kỵ ở lại không lẽ cày off tiep
      Cũng tiếc cái mian không dốt tầm này cũng phải 60k chùy 15k kỵ rồi
      số em đen thôi. Như lão Trungtran trận nào cũng về ngon lành.Hi vọng round sau anh em lại về 1 nhà
      nó đi kéo nguyên dàn 6789 đó Thuận ơi. đủ đất cho ae lấy cap ko? :P
      :love: :love: :love: FAN TEAM GÀ :love: :love: :love:
    • Đánh nhau loạn xạ. Chả biết ai bên ta ai bên địch. Nhưng ko sao. A đâu quan tâm. Đối với a mấy chú chỉ là những con gà con mới nỡ
      8) 8) 8) HÃY KHẮC TÊN ANH LÊN BẦU VÚ
      ĐỂ MỖI LẦN THẰNG KHÁC BÚ NÓ THẤY TÊN ANH 8) 8) 8)
    • Ké thêm ít cho xôm nhà xôm cửa, cái này chưa thấy anh em nào up. Đức Trung, LG ko hiểu sao cứ thích lao vào cái LM toàn deff để chết nhỉ, tội cho mấy men Đông Bắc đón gió mùa khói lửa ngút trời. Mấy ông top raid off như quân nguyên nhỉ thích là đánh chết lại đánh tiếp

Chúc anh em chiến game vui vẻ
      Chia buồn với Ductrung và LG ( ko biết té nước theo mưa đánh ko kỵ do đi raid hay chủ ý fake mắt đồng nữa )
      Chúc mừng anh em Đông Bắc chiến sự khắp nơi mà vẫn trụ vững
    • New

khanh0209 wrote:

Ké thêm ít cho xôm nhà xôm cửa, cái này chưa thấy anh em nào up. Đức Trung, LG ko hiểu sao cứ thích lao vào cái LM toàn deff để chết nhỉ, tội cho mấy men Đông Bắc đón gió mùa khói lửa ngút trời. Mấy ông top raid off như quân nguyên nhỉ thích là đánh chết lại đánh tiếp

Chúc anh em chiến game vui vẻ
      Chia buồn với Ductrung và LG ( ko biết té nước theo mưa đánh ko kỵ do đi raid hay chủ ý fake mắt đồng nữa )
      Chúc mừng anh em Đông Bắc chiến sự khắp nơi mà vẫn trụ vững
      2 thằng gà đây. Nó cứ cãi thầy, trứng đòi khôn hơn vit. Trước khi đánh thì ko chịu tư vấn anh. Chết ráng chịu. Ko biết phải làm sao để cải tạo tụi nó dc nữa. Gà bẩm sinh vô phương cải tạo dc. Hết cách
      8) 8) 8) HÃY KHẮC TÊN ANH LÊN BẦU VÚ
      ĐỂ MỖI LẦN THẰNG KHÁC BÚ NÓ THẤY TÊN ANH 8) 8) 8)
    • New

tvd wrote:

Rockman wrote:

kaka travian giờ đâu quan trọng đất sống anh. Không có đất thì lên 6c làm mỏ fam hoặc lên deff. Quan trọng là đoàn kết
      chuẩn anh. Chơi vì anh em thôi. R này lỡ hẹn với a r
      hehe lâu lâu đổi gió cũng có cái hay. Round sau nếu còn chơi anh sẽ tập hợp anh em lại. Round này anh định không chơi, nên đâu rủ rê anh em dc. Định lập 1 acc DB hóng chiến sự ai ngờ bị cuốn vào vòng xoáy
      Nghỉ ngơi dưỡng sức
    • New

anhcanhgac wrote:

padung wrote:

Sao các bác tính round sau sớm thế.hichic. Chưa tới cổ vật mà.
      Có người chỉ sống cho hôm nay..Cũng có người thích lên kế hoạch cho ngày mai.

LQ có viết đơn xin hàng đâu mà bạn “buồn”
      sớm thế..
      Mấy chị em chưa đánh tính chuyện round sau nên ta buồn, buồn quá mà.

Game thì kế hoạch hết round thôi chứ, gì mà như các cụ tính chuyện về vườn thế hả chệ ngơ ngác.
      MaxBoBeu
      Tâm lực bất tận - Chiến ý vô hạn
    • New

padung wrote:

anhcanhgac wrote:

padung wrote:

Có người chỉ sống cho hôm nay..Cũng có người thích lên kế hoạch cho ngày mai.
      LQ có viết đơn xin hàng đâu mà bạn “buồn”
      sớm thế..
      Mấy chị em chưa đánh tính chuyện round sau nên ta buồn, buồn quá mà.
      Game thì kế hoạch hết round thôi chứ, gì mà như các cụ tính chuyện về vườn thế hả chệ ngơ ngác.
      Em sợ bay Cap sớm không được chiến với anh em lâu dài nên lo đặt cọc trước, bác khó tính quá.
      Xưa giờ quen chơi bay Cap nghỉ. Nên lo tính trước round sau thôi.
      Nghỉ ngơi dưỡng sức
    • New

Rockman wrote:

padung wrote:

anhcanhgac wrote:

padung wrote:

Có người chỉ sống cho hôm nay..Cũng có người thích lên kế hoạch cho ngày mai.LQ có viết đơn xin hàng đâu mà bạn “buồn”
      sớm thế..
      Mấy chị em chưa đánh tính chuyện round sau nên ta buồn, buồn quá mà.Game thì kế hoạch hết round thôi chứ, gì mà như các cụ tính chuyện về vườn thế hả chệ ngơ ngác.
      Em sợ bay Cap sớm không được chiến với anh em lâu dài nên lo đặt cọc trước, bác khó tính quá.Xưa giờ quen chơi bay Cap nghỉ. Nên lo tính trước round sau thôi.
      Bác rockman thì em tôn trọng.

Nhưng vài thành phần chị em, cứ mang round cũ ra mè nheo, em phải gáy lại. Bác thông cảm !
      MaxBoBeu
      Tâm lực bất tận - Chiến ý vô hạn
    • New

MatCuoi wrote:

ts1 đông người chơi thế @@
      Có ý kiến gì khác hơn không 8o
      Đường xa, ngựa chạy, cát bay
      Đỉnh vàng ta chiếm, thoả tay anh tài
      Thức đêm mới biết đêm dài
      Tuyết rơi, lẻ bóng, mệt nhoài người đi
      Cuộc đời lại có mấy khi
      Vẫy vùng cho đáng Nam Nhi một thời!