Liên Quân Hồi Thứ 3 : Ts1 Đại Thắng !

By using our site, you accept the use of cookies to make your visit more pleasant, to offer you advertisements and contents tailored to your interests, to allow you to share content on social networks, and to create visit statistics for website optimisation. More information

• luciola wrote:

Liên quan đéo gì đến luciola ở đây. Đặt điều thì đặt cho đúng chứ. Quote ra cái comment chửi như chó gì gì đó ra đây xem nào
      Nhà báo nói láo, đừng tin. :D Hôm nào sang nhà mình uống bia nhé, Luciola! Dạo này toàn thấy fake, chán! :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: <3 <3 <3 <3
      :asd: :asd: :blabla: :blabla:

Thật ra thì bọn chơi DEFF là hung hăng nhất, chỉ mong quân mình gửi đến được chạm mặt bọn đi đánh/.

Chứ bọn chơi OFF là hiền lành, yêu hòa bình nhất, chỉ cầu khấn cho quân mình đến nơi mà không chạm mặt đối thủ./.

:crocodile: :crocodile: :crocodile: :crocodile:
    • bibogt wrote:

luciola wrote:

Liên quan đéo gì đến luciola ở đây. Đặt điều thì đặt cho đúng chứ. Quote ra cái comment chửi như chó gì gì đó ra đây xem nào
      Nhà báo nói láo, đừng tin. :D Hôm nào sang nhà mình uống bia nhé, Luciola! Dạo này toàn thấy fake, chán! :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: <3 <3 <3 <3
      hơ 1 lần là sợ rồi. Qua thấy khổ chủ tăng hơn 100 pop tưởng sập cả đàn rồi chứ. Hú vía :love:
    • luciola wrote:

bibogt wrote:

luciola wrote:

hơ 1 lần là sợ rồi. Qua thấy khổ chủ tăng hơn 100 pop tưởng sập cả đàn rồi chứ. Hú vía :love:
      Không tin. Anh em vẫn phải đón tiếp đàng hoàng :D :gau01: :gau05: :gau05: :gau01: :blabla:
      :asd: :asd: :blabla: :blabla:

Thật ra thì bọn chơi DEFF là hung hăng nhất, chỉ mong quân mình gửi đến được chạm mặt bọn đi đánh/.

Chứ bọn chơi OFF là hiền lành, yêu hòa bình nhất, chỉ cầu khấn cho quân mình đến nơi mà không chạm mặt đối thủ./.

:crocodile: :crocodile: :crocodile: :crocodile:
    • Tumasinh wrote:

khanh0209 wrote:

snowfall_VN wrote:

Dự là sau khi làm bia đỡ đạn thì SS sẽ qua làm trùm ts5 với 6789, gà bên ts5 chắc ko đủ lực đọ rồi :thumbsup:
      Mình nghĩ trước thềm cổ vật, và ts5 mở khóa thêm vài men nữa là ok.
      plan sáng nay ông bị thiệt hai bao nhiêu def
      Chủ yếu chết ở clone, có ít deff dùng một lần mà deff hụt. HOM năm nay bem nhau với Vanbun, Rockmen, Thansau kể cũng vui nhỉ lên cái WW to to anh em qua bắn cho vui
    • khanh0209 wrote:

Tumasinh wrote:

khanh0209 wrote:

snowfall_VN wrote:

Dự là sau khi làm bia đỡ đạn thì SS sẽ qua làm trùm ts5 với 6789, gà bên ts5 chắc ko đủ lực đọ rồi :thumbsup:
      Mình nghĩ trước thềm cổ vật, và ts5 mở khóa thêm vài men nữa là ok.
      plan sáng nay ông bị thiệt hai bao nhiêu def
      Chủ yếu chết ở clone, có ít deff dùng một lần mà deff hụt. HOM năm nay bem nhau với Vanbun, Rockmen, Thansau kể cũng vui nhỉ lên cái WW to to anh em qua bắn cho vui
      uh. Nhưng năm nay đuối rồi. Nghỉ gần 3 năm quay lại mất luôn cả đống nick diễn đàn. Mấy ông quay lại sau time bỏ giờ toàn chơi sim với def