Pinned Lỗi hiển thị 00:00:00??? - Event Jam

• Lỗi hiển thị 00:00:00??? - Event Jam

Chào các bạn, chiều nay có ghi nhận lỗi không hiển thị đúng trạng thái, về thời gian hoàn thành của công trình hoặc trở về làng của quân lính và lái buôn.

Đây chỉ là trạng thái hiển thị bị không tải đúng, chúng tôi đang cố gắng sớm khắc phục vấn đề trở lại.

Tất nhiên tài nguyên, quân lính,...trong làng của bạn không hề bị biến mất hay thiệt hại.

Các bạn hãy thử thoát tài khoản (và xóa lịch sử duyệt web nếu cần) sau đó đăng nhập trở lại xem có giải quyết tạm thời được vấn đề không nhé, trong thời gian chờ chỉnh sửa nó trở lại cho đúng!

Trân trọng,
    BQT - Matrix.
    Hãy liên lạc với mình qua admin@travian.com.vn nếu bạn có thắc mắc hoặc cần sự trợ giúp nhé!
  • Chào các bạn,

Lỗi dường như đã được khắc phục nhưng nếu bạn nào còn gặp tình trạng sai hiển thị thời gian như trên xảy ra, vui lòng báo với MH tại máy chủ của bạn, hoặc gửi tới mình admin@travian.com.vn thông báo lỗi vẫn còn để đội ngũ kỹ thuật tiếp tục kiểm tra nhé.

Một thông tin liên quan khác:

1. Có một vài người chơi có số quân bị chết đói trong khoảng thời gian 13h30-15h đã được khôi phục lại lính.
    2. Đã kích hoạt không chết đói lính trên các máy chủ bị ảnh hưởng cho tới thời điểm 4h ngày 13/7/2017

BQT- TravianTeam
    Hãy liên lạc với mình qua admin@travian.com.vn nếu bạn có thắc mắc hoặc cần sự trợ giúp nhé!